Kết quả Antofagasta vs Deportes Temuco - Hạng 2 Chile
Antofagasta
Deportes Temuco- D. Rojas 4'
- D. Rojas 31'
- M. Gallegos Panozzo 72'
- C. Nunez 80' (pen)
Nhận định trước trận Antofagasta vs Deportes Temuco - Hạng 2 Chile
Antofagasta vs Deportes Temuco (Hạng 2 Chile) đã khép lại với kết quả Antofagasta thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Antofagasta với tỷ lệ 51%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Antofagasta hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Antofagasta thắng 2, hòa 4, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Antofagasta
#4
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Deportes Temuco
#10
35 điểm · 27 trận
9T-8H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Antofagasta được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Antofagasta 1.70 - Hòa 3.60 - Deportes Temuco 3.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.70 | 2.05 | 1.67 | 3.65 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 2.15 | 2.30 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 1.70 | 3.60 | 3.80 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.38 | 2.25 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.67 | 1.98 | 1.68 | 3.50 | 4.20 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.35 | 1.45 | 2.15 | 2.33 | 4.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.96 | 1.68 | 2.75 / 1.85 | 1.85 | 1.78 | 3.60 | 3.84 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.78 | 1.25 / 2.05 | 1.65 | 2.33 | 2.21 | 4.46 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.81 | 1.98 | 2.75 / 1.88 | 1.90 | 1.81 | 3.63 | 3.79 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.91 | 1.86 | 1.25 / 2.07 | 1.73 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.13 | 5.90 | 4.50 / 7.80 | 1.09 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 22 Hạng 2 Chile
- 22/08KTSan Marcos de AricaRangers de Talca12
- 22/08KTRecoletaDeportes Copiapo21
- 23/08KTMagallanesDeportes Santa Cruz10
- 23/08KTD. Puerto MonttDeportes Iquique04
- 23/08KTCobreloaUnion Espanola01
- 24/08KTCurico UnidoUnion San Felipe20
- 25/08KTSan LuisSantiago Wanderers01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Antofagasta vs Deportes Temuco thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Antofagasta 3-1 Deportes Temuco (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: D. Rojas 4', D. Rojas 31', M. Gallegos Panozzo 72' cho Antofagasta; C. Nunez 80' (phạt đền) cho Deportes Temuco.
Trận Antofagasta vs Deportes Temuco diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Antofagasta vs Deportes Temuco thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 04:00 ngày 24/08.
Trận Antofagasta vs Deportes Temuco đá ở sân nào?
Trận đấu Antofagasta vs Deportes Temuco đã diễn ra trên sân Estadio Regional de Antofagasta tại Antofagasta.
Tỷ lệ dự đoán trận Antofagasta vs Deportes Temuco như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Antofagasta có 51% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Deportes Temuco thắng 24%.
Lịch sử đối đầu giữa Antofagasta và Deportes Temuco thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Antofagasta thắng 2, hòa 4, thua 3.
