Kết quả Recoleta vs Rangers de Talca - Hạng 2 Chile
Recoleta
Rangers de Talca- C. Gonzalez 8'
- G. Estigarribia 59'
- G. Alvarez 80'
- F. Flores 90+6' (pen)
- J. Arias 44'
- L. Rigazzi 63'
Nhận định trước trận Recoleta vs Rangers de Talca - Hạng 2 Chile
Recoleta vs Rangers de Talca (Hạng 2 Chile) đã khép lại với kết quả Recoleta thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Recoleta với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Recoleta hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về khả năng tấn công, Recoleta đang vượt trội hơn hẳn Rangers de Talca (67% so với 33%). Về phong độ gần đây, Recoleta đạt hiệu suất 0.4 bàn thắng - 0.8 bàn thua mỗi trận, còn Rangers de Talca là 0.2 - 0.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Recoleta thắng 3, hòa 3, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Recoleta
#6
41 điểm · 27 trận
11T-8H-8B
Rangers de Talca
#16
21 điểm · 27 trận
5T-6H-16B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Recoleta được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Recoleta 2.40 - Hòa 3.30 - Rangers de Talca 2.65.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.95 | 1.77 | 2.40 | 3.30 | 2.65 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.75 | 1.38 | 2.95 | 2.10 | 3.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 2.10 | 1.70 | 2.50 / 2.00 | 1.80 | 2.20 | 3.30 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.88 | 2.10 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.02 | 1.64 | 2.17 | 3.15 | 2.90 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.38 | 2.60 | 2.75 | 2.12 | 3.55 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.71 | 1.98 | 2.50 / 1.96 | 1.75 | 2.38 | 3.04 | 2.77 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 1.94 | 1.00 / 1.94 | 1.76 | 3.08 | 1.97 | 3.67 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.74 | 2.01 | 2.50 / 1.98 | 1.75 | 2.37 | 3.04 | 2.72 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.75 | 1.98 | 1.00 / 1.90 | 1.81 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.75 / 1.48 | 2.60 | 5.75 / 1.38 | 3.00 | 1.00 | 41.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 20 Hạng 2 Chile
- 12/08KTD. Puerto MonttUnion Espanola01
- 13/08KTMagallanesCobreloa22
- 13/08KTSan Marcos de AricaUnion San Felipe01
- 13/08KTAntofagastaSantiago Wanderers00
- 14/08KTSan LuisDeportes Temuco11
- 14/08KTDeportes IquiqueDeportes Copiapo40
- 14/08KTCurico UnidoDeportes Santa Cruz12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Recoleta vs Rangers de Talca thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Recoleta 4-2 Rangers de Talca (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: C. Gonzalez 8', G. Estigarribia 59', G. Alvarez 80', F. Flores 90+6' (phạt đền) cho Recoleta; J. Arias 44', L. Rigazzi 63' cho Rangers de Talca.
Trận Recoleta vs Rangers de Talca diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Recoleta vs Rangers de Talca thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 05:00 ngày 13/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Recoleta vs Rangers de Talca như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Recoleta có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Rangers de Talca thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Recoleta và Rangers de Talca thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Recoleta thắng 3, hòa 3, thua 3.
