Kết quả Antofagasta vs Santiago Wanderers - Hạng 2 Chile
Antofagasta
Santiago WanderersNhận định trước trận Antofagasta vs Santiago Wanderers - Hạng 2 Chile
Trận đấu Antofagasta vs Santiago Wanderers tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả hòa 0-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Antofagasta có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Santiago Wanderers thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Santiago Wanderers. Santiago Wanderers cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Antofagasta trong giai đoạn gần đây (38% - 62%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Antofagasta ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Santiago Wanderers ghi 1.6 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Antofagasta có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 6 trận thua trước Santiago Wanderers trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Antofagasta
#4
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Santiago Wanderers
#5
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Antofagasta với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Antofagasta 1.75 - Hòa 3.60 - Santiago Wanderers 4.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 1.75 | 3.60 | 4.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.48 | 2.30 | 2.25 | 4.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.67 | 3.30 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.25 | 2.30 | 4.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.77 | 1.86 | 1.84 | 3.35 | 3.65 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.48 | 1.41 | 2.38 | 2.23 | 4.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.73 | 2.75 / 1.88 | 1.82 | 1.73 | 3.58 | 4.12 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.84 | 1.82 | 1.00 / 1.69 | 2.04 | 2.29 | 2.18 | 4.78 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 1.93 | 1.86 | 2.75 / 1.91 | 1.88 | 1.71 | 3.75 | 4.14 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.81 | 1.96 | 1.25 / 2.11 | 1.70 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 1.33 | 3.30 | 0.50 / 7.00 | 1.10 | 13.00 | 1.04 | 17.00 |
Trận khác vòng 20 Hạng 2 Chile
- 12/08KTD. Puerto MonttUnion Espanola01
- 13/08KTMagallanesCobreloa22
- 13/08KTRecoletaRangers de Talca42
- 13/08KTSan Marcos de AricaUnion San Felipe01
- 14/08KTSan LuisDeportes Temuco11
- 14/08KTDeportes IquiqueDeportes Copiapo40
- 14/08KTCurico UnidoDeportes Santa Cruz12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Antofagasta vs Santiago Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Antofagasta 0-0 Santiago Wanderers (hiệp 1: 0-0).
Trận Antofagasta vs Santiago Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Antofagasta vs Santiago Wanderers thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 07:30 ngày 13/08.
Trận Antofagasta vs Santiago Wanderers đá ở sân nào?
Trận đấu Antofagasta vs Santiago Wanderers đã diễn ra trên sân Estadio Regional de Antofagasta tại Antofagasta.
Tỷ lệ dự đoán trận Antofagasta vs Santiago Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Antofagasta có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Santiago Wanderers thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Antofagasta và Santiago Wanderers thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Antofagasta thắng 2, hòa 1, thua 6.
