Kết quả Racing Montevideo vs Central Espanol - Uruguay Cup
Racing Montevideo
Central Espanol- I. Manzur 28'
- Agustin De la Cuesta 90+1'
- F. Munoz 10'
- Không rõ 63' (phản lưới)
- I. Gonella 84'
- M. Alonso 89'
Nhận định trước trận Racing Montevideo vs Central Espanol - Uruguay Cup
Racing Montevideo vs Central Espanol (Uruguay Cup) đã khép lại với kết quả Central Espanol thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Racing Montevideo với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Racing Montevideo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Racing Montevideo thắng 3, hòa 5, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Racing Montevideo được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Racing Montevideo 1.91 - Hòa 3.10 - Central Espanol 3.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.77 | 2.50 / 2.35 | 1.55 | 1.91 | 3.10 | 3.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.48 | 2.40 | 2.62 | 1.95 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 2.38 | 1.53 | 1.95 | 3.40 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.15 | 1.68 | 0.50 / 1.53 | 2.38 | 2.75 | 1.95 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.35 | 1.47 | 2.00 | 2.85 | 3.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.47 | 2.30 | 2.65 | 1.97 | 4.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 1.65 | 2.00 | 2.00 / 1.76 | 1.86 | 1.96 | 3.04 | 3.80 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.06 | 1.63 | 0.75 / 1.74 | 1.93 | 2.64 | 1.90 | 4.89 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.25 / 1.75 | 2.03 | 2.00 / 1.83 | 1.93 | 2.02 | 3.00 | 3.59 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.11 | 1.68 | 0.75 / 1.76 | 2.00 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 1.68 | 2.15 | 5.50 / 7.40 | 1.10 | 81.00 | 41.00 | 1.00 |
Trận khác · Group Stage - 1 Uruguay Cup
Xem tất cả kết quả Uruguay CupCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Racing Montevideo vs Central Espanol thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Racing Montevideo 2-4 Central Espanol (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: I. Manzur 28', Agustin De la Cuesta 90+1' cho Racing Montevideo; F. Munoz 10', Không rõ 63' (phản lưới), I. Gonella 84', M. Alonso 89' cho Central Espanol.
Trận Racing Montevideo vs Central Espanol diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Racing Montevideo vs Central Espanol thuộc khuôn khổ Uruguay Cup đã diễn ra lúc 01:00 ngày 10/09.
Trận Racing Montevideo vs Central Espanol đá ở sân nào?
Trận đấu Racing Montevideo vs Central Espanol đã diễn ra trên sân Estadio Osvaldo Roberto tại Montevideo.
Tỷ lệ dự đoán trận Racing Montevideo vs Central Espanol như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Racing Montevideo có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Central Espanol thắng 25%.
Lịch sử đối đầu giữa Racing Montevideo và Central Espanol thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Racing Montevideo thắng 3, hòa 5, thua 2.
