Kết quả Deportivo Maldonado vs Wanderers - Uruguay Cup
Deportivo Maldonado
Wanderers- A. Araujo 2'
- J. Fernandez 42'
- B. Centeno 81'
- S. Tormo 90+2'
- Không rõ 87'
Nhận định trước trận Deportivo Maldonado vs Wanderers - Uruguay Cup
Trận đấu Deportivo Maldonado vs Wanderers tại Uruguay Cup đã kết thúc với kết quả Deportivo Maldonado thắng 4-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Deportivo Maldonado có 54% khả năng thắng, hòa 27% và Wanderers thắng 20%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Deportivo Maldonado hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Deportivo Maldonado có 4 trận thắng, 3 trận hòa và 3 trận thua trước Wanderers trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Deportivo Maldonado với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Deportivo Maldonado 1.70 - Hòa 3.30 - Wanderers 4.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 2.20 | 1.62 | 1.70 | 3.30 | 4.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.44 | 2.55 | 2.30 | 2.05 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 1.70 | 3.50 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.92 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 2.30 | 2.05 | 5.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.12 | 1.58 | 1.77 | 3.05 | 4.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.41 | 2.48 | 2.33 | 2.08 | 4.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.77 | 2.25 / 1.91 | 1.78 | 1.66 | 3.34 | 5.00 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.82 | 0.75 / 1.66 | 2.04 | 2.31 | 1.96 | 5.98 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 1.91 | 1.85 | 2.25 / 1.96 | 1.80 | 1.69 | 3.40 | 4.56 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.81 | 1.94 | 1.00 / 2.11 | 1.68 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 1.33 | 3.30 | 4.50 / 5.00 | 1.17 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác · Group Stage - 1 Uruguay Cup
Xem tất cả kết quả Uruguay CupCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Deportivo Maldonado vs Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Deportivo Maldonado 4-1 Wanderers (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: A. Araujo 2', J. Fernandez 42', B. Centeno 81', S. Tormo 90+2' cho Deportivo Maldonado; Không rõ 87' cho Wanderers.
Trận Deportivo Maldonado vs Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Deportivo Maldonado vs Wanderers thuộc khuôn khổ Uruguay Cup đã diễn ra lúc 06:00 ngày 10/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Deportivo Maldonado vs Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Deportivo Maldonado có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Wanderers thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa Deportivo Maldonado và Wanderers thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Deportivo Maldonado thắng 4, hòa 3, thua 3.
