Kết quả Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca - Primera División RFEF - Group 1
Racing Ferrol
Unionistas de SalamancaNhận định trước trận Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca - Primera División RFEF - Group 1
Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca (Primera División RFEF - Group 1) đã khép lại với kết quả Racing Ferrol thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Racing Ferrol với tỷ lệ 53%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Racing Ferrol hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Racing Ferrol thắng 2, hòa 2, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 17/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Racing Ferrol
#3
13 điểm · 7 trận
4T-1H-2B
Unionistas de Salamanca
#16
7 điểm · 7 trận
2T-1H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.75), Racing Ferrol được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Racing Ferrol 1.70 - Hòa 3.40 - Unionistas de Salamanca 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 1.70 | 3.40 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.88 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 2.30 | 2.10 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.89 | 1.74 | 2.25 / 1.73 | 1.94 | 1.71 | 3.38 | 4.44 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.84 | 1.82 | 1.00 / 1.92 | 1.76 | 2.32 | 2.06 | 5.32 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.97 | 1.82 | 2.25 / 1.78 | 2.02 | 1.74 | 3.45 | 4.41 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.93 | 1.00 / 1.93 | 1.84 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.55 | 2.38 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
Trận khác · Group 1 - 8 Primera División RFEF - Group 1
- 17/10KTBarakaldoMirandes20
- 17/10KTLugoDeportivo La Coruña II30
- 17/10KTZamoraPonferradina11
- 17/10KTExtremadura 1924Real Unión22
- 18/1017:00CD CoriaAthletic Club IIvs
- 18/1017:00Arenas GetxoMérida ADvs
- 18/1021:00PontevedraCacereñovs
- 18/1023:15Real AvilésUD Ourensevs
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Racing Ferrol 1-0 Unionistas de Salamanca (hiệp 1: 1-0).
Trận Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1 đã diễn ra lúc 18:00 ngày 17/10.
Trận Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca đá ở sân nào?
Trận đấu Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca đã diễn ra trên sân Estadio Municipal da Malata tại Ferrol.
Tỷ lệ dự đoán trận Racing Ferrol vs Unionistas de Salamanca như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Racing Ferrol có 53% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Unionistas de Salamanca thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Racing Ferrol và Unionistas de Salamanca thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Racing Ferrol thắng 2, hòa 2, thua 4.
