Soi kèo, nhận định CD Coria vs Athletic Club II - Primera División RFEF - Group 1
CD Coria
Athletic Club IINhận định, soi kèo CD Coria vs Athletic Club II - Primera División RFEF - Group 1
Dựa trên phân tích thống kê phong độ và lịch sử thi đấu, CD Coria được đánh giá 31% khả năng thắng, hòa 27% và Athletic Club II thắng 42% trong trận CD Coria vs Athletic Club II thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Athletic Club II hoặc CD Coria, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Athletic Club II (20% - 80%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, CD Coria đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Athletic Club II là 1.8 - 1.2 bàn/trận. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Athletic Club II hạng 4 (12 điểm) so với CD Coria hạng 18 (5 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Theo kèo châu Á (0.25), Athletic Club II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CD Coria 2.90 - Hòa 3.25 - Athletic Club II 2.15.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.65 | 2.20 | 2.90 | 3.25 | 2.15 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 3.40 | 2.25 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.79 | 1.83 | 2.75 / 1.74 | 1.94 | 2.94 | 3.34 | 2.14 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.65 | 1.25 / 1.91 | 1.73 | 3.60 | 2.19 | 2.70 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.91 | 2.75 / 1.81 | 1.98 | 2.95 | 3.43 | 2.17 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.16 | 1.67 | 1.25 / 2.02 | 1.76 | — | — | — |
🎯 Chốt kèo ngày mai — Dự đoán kết quả CD Coria vs Athletic Club II
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Athletic Club II hoặc CD Coria, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn
Athletic Club II chấp CD Coria 0.25 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về CD Coria
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
CD Coria
Athletic Club II
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Athletic Club II đang xếp hạng 4 với 12 điểm, hơn CD Coria (hạng 18, 5 điểm) tới 7 điểm trên bảng xếp hạng. Hàng thủ sân nhà của CD Coria để thủng lưới trung bình 2.0 bàn/trận, trong khi Athletic Club II khi đá sân khách để thủng lưới 0.7 bàn/trận — yếu tố đáng chú ý trước giờ bóng lăn.
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác · Group 1 - 8 Primera División RFEF - Group 1
- 17/1018:00Racing FerrolUnionistas de Salamancavs
- 17/1021:30BarakaldoMirandesvs
- 17/1021:30LugoDeportivo La Coruña IIvs
- 17/1023:45Extremadura 1924Real Uniónvs
- 17/1023:45ZamoraPonferradinavs
- 18/1017:00Arenas GetxoMérida ADvs
- 18/1021:00PontevedraCacereñovs
- 18/1023:15Real AvilésUD Ourensevs
Câu hỏi thường gặp
Trận CD Coria vs Athletic Club II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CD Coria vs Athletic Club II thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1 diễn ra lúc 17:00 ngày 18/10.
Trận CD Coria vs Athletic Club II đá ở sân nào?
Trận đấu CD Coria vs Athletic Club II diễn ra trên sân Estadio La Isla tại Coria.
Tỷ lệ dự đoán trận CD Coria vs Athletic Club II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CD Coria có 31% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Athletic Club II thắng 42%.
