Kết quả Petržalka vs Malženice - Hạng 2 Slovakia
Petržalka
Malženice- D. Bordac 11'
- A. Mojzis 89'
Nhận định trước trận Petržalka vs Malženice - Hạng 2 Slovakia
Petržalka vs Malženice (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả hòa 1-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Petržalka với tỷ lệ 71%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Petržalka hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Petržalka thắng 2, hòa 3, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Petržalka
#1
29 điểm · 12 trận
9T-2H-1B
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.25), Petržalka được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Petržalka 1.36 - Hòa 4.50 - Malženice 7.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -1.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 1.36 | 4.50 | 7.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.82 | 1.98 | — | — | 1.80 | 2.50 | 6.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.50 / 1.87 | 1.79 | 2.75 / 1.65 | 2.00 | 1.31 | 5.79 | 9.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 2.04 | 1.64 | 1.25 / 1.85 | 1.80 | 1.81 | 2.74 | 7.60 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.84 | 3.00 / 1.93 | 1.86 | 1.28 | 5.15 | 8.49 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.75 / 2.02 | 1.77 | 1.25 / 1.93 | 1.83 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.53 | 2.43 | 2.50 / 6.40 | 1.12 | 15.00 | 1.03 | 15.00 |
Trận khác vòng 11 Hạng 2 Slovakia
- 03/10KTLokomotíva ZvolenSlovan Bratislava II02
- 03/10KTInter BratislavaZlaté Moravce22
- 03/10KTHumennéPohronie02
- 03/10KTGalantaPovažská Bystrica23
- 03/10KTMFK BytčaŽilina II12
- 03/10KTTatran PrešovBaník Lehota p.Vtáčnikom32
- 05/10KTLiptovský Mikulᚊamorín20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Petržalka vs Malženice thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Petržalka 1-1 Malženice (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: D. Bordac 11' cho Petržalka; A. Mojzis 89' cho Malženice.
Trận Petržalka vs Malženice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Petržalka vs Malženice thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 04/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Petržalka vs Malženice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Petržalka có 71% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 18%, Malženice thắng 11%.
Lịch sử đối đầu giữa Petržalka và Malženice thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Petržalka thắng 2, hòa 3, thua 1.
