Kết quả Galanta vs Považská Bystrica - Hạng 2 Slovakia
Galanta
Považská BystricaNhận định trước trận Galanta vs Považská Bystrica - Hạng 2 Slovakia
Galanta vs Považská Bystrica (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Považská Bystrica thắng 3-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Považská Bystrica với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Považská Bystrica hoặc Galanta, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Galanta thắng 1, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Galanta
#7
19 điểm · 12 trận
6T-1H-5B
Považská Bystrica
#3
23 điểm · 12 trận
7T-2H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Galanta 2.75 - Hòa 3.50 - Považská Bystrica 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.75 | 3.50 | 2.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.20 | 2.30 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.72 | 1.91 | 2.75 / 1.81 | 1.81 | 2.78 | 3.88 | 2.31 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.70 | 1.25 / 2.09 | 1.72 | 3.44 | 2.38 | 2.96 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.75 / 1.88 | 1.90 | 2.77 | 3.40 | 2.29 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.75 | 1.25 / 2.08 | 1.72 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.80 | 2.00 | 5.50 / 5.50 | 1.15 | 101.00 | 19.00 | 1.02 |
Trận khác vòng 11 Hạng 2 Slovakia
- 03/10KTLokomotíva ZvolenSlovan Bratislava II02
- 03/10KTInter BratislavaZlaté Moravce22
- 03/10KTHumennéPohronie02
- 03/10KTMFK BytčaŽilina II12
- 03/10KTTatran PrešovBaník Lehota p.Vtáčnikom32
- 04/10KTPetržalkaMalženice11
- 05/10KTLiptovský Mikulᚊamorín20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Galanta vs Považská Bystrica thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Galanta 2-3 Považská Bystrica (hiệp 1: 2-0).
Trận Galanta vs Považská Bystrica diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Galanta vs Považská Bystrica thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 20:00 ngày 03/10.
Trận Galanta vs Považská Bystrica đá ở sân nào?
Trận đấu Galanta vs Považská Bystrica đã diễn ra trên sân Mestsky futbalovy stadion Galanta.
Tỷ lệ dự đoán trận Galanta vs Považská Bystrica như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Galanta có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Považská Bystrica thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Galanta và Považská Bystrica thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Galanta thắng 1, hòa 1, thua 1.
