Kết quả Perth Glory II vs Armadale - Tây Úc
Perth Glory II
ArmadaleNhận định trước trận Perth Glory II vs Armadale - Tây Úc
Trận đấu Perth Glory II vs Armadale tại Tây Úc đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Perth Glory II có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Armadale thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Armadale, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Armadale (14% - 86%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Perth Glory II ghi trung bình 1.2 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi Armadale ghi 1.4 và để thủng 3.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Perth Glory II có 4 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Armadale trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Perth Glory II
#10
21 điểm · 22 trận
5T-6H-11B
Armadale
#11
21 điểm · 22 trận
5T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Armadale với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Perth Glory II 2.60 - Hòa 4.10 - Armadale 2.05.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.92 | 3.50 / 1.57 | 2.25 | 2.60 | 4.10 | 2.05 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.75 | — | — | 2.88 | 2.75 | 2.50 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.62 | 2.07 | 2.55 | 3.70 | 2.16 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.76 | 1.86 | 4.00 / 1.81 | 1.81 | 2.58 | 4.10 | 2.13 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.71 | 1.75 / 1.92 | 1.77 | 2.84 | 2.70 | 2.49 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.93 | 4.00 / 1.85 | 1.94 | 2.55 | 4.41 | 2.12 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.04 | 1.75 | 1.75 / 1.94 | 1.83 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 2.35 | 1.58 | 4.50 / 4.50 | 1.19 | 12.00 | 1.08 | 11.00 |
Trận khác vòng 18 Tây Úc
- 17/07KTPerthWestern Knights33
- 18/07KTBalcattaStirling Lions20
- 18/07KTPerth RedStarFremantle City03
- 18/07KTDianella White EagleOlympic Kingsway03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Perth Glory II vs Armadale thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Perth Glory II 2-2 Armadale (hiệp 1: 0-1).
Trận Perth Glory II vs Armadale diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Perth Glory II vs Armadale thuộc khuôn khổ Tây Úc đã diễn ra lúc 14:00 ngày 18/07.
Trận Perth Glory II vs Armadale đá ở sân nào?
Trận đấu Perth Glory II vs Armadale đã diễn ra trên sân Sam Kerr Football Centre.
Tỷ lệ dự đoán trận Perth Glory II vs Armadale như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Perth Glory II có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Armadale thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Perth Glory II và Armadale thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Perth Glory II thắng 4, hòa 2, thua 3.
