Kết quả Balcatta vs Stirling Lions - Tây Úc
Balcatta
Stirling LionsNhận định trước trận Balcatta vs Stirling Lions - Tây Úc
Trận đấu Balcatta vs Stirling Lions tại Tây Úc đã kết thúc với kết quả Balcatta thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Balcatta có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Stirling Lions thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Stirling Lions. Stirling Lions cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Balcatta trong giai đoạn gần đây (21% - 79%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Balcatta ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 3.0 bàn/trận, trong khi Stirling Lions ghi 1.4 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Balcatta có 1 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước Stirling Lions trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Balcatta
#12
17 điểm · 22 trận
4T-5H-13B
Stirling Lions
#6
30 điểm · 22 trận
9T-3H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Stirling Lions với tỷ lệ chấp 0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Balcatta 3.75 - Hòa 3.80 - Stirling Lions 1.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 3.75 | 3.80 | 1.70 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 4.00 | 2.50 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.92 | 1.73 | 3.30 | 4.10 | 1.73 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.82 | 1.84 | 3.25 / 1.83 | 1.85 | 3.76 | 4.25 | 1.67 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.87 | 1.77 | 1.25 / 1.70 | 2.01 | 3.96 | 2.57 | 2.13 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.93 | 3.25 / 1.89 | 1.89 | 3.37 | 4.53 | 1.74 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.92 | 1.85 | 1.25 / 1.78 | 2.01 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 2.38 | 1.55 | 2.50 / 5.25 | 1.16 | 1.00 | 51.00 | 126.00 |
Trận khác vòng 18 Tây Úc
- 17/07KTPerthWestern Knights33
- 18/07KTPerth Glory IIArmadale22
- 18/07KTPerth RedStarFremantle City03
- 18/07KTDianella White EagleOlympic Kingsway03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Balcatta vs Stirling Lions thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Balcatta 2-0 Stirling Lions (hiệp 1: 0-0).
Trận Balcatta vs Stirling Lions diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Balcatta vs Stirling Lions thuộc khuôn khổ Tây Úc đã diễn ra lúc 14:00 ngày 18/07.
Trận Balcatta vs Stirling Lions đá ở sân nào?
Trận đấu Balcatta vs Stirling Lions đã diễn ra trên sân Grindleford Reserve.
Tỷ lệ dự đoán trận Balcatta vs Stirling Lions như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Balcatta có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Stirling Lions thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Balcatta và Stirling Lions thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Balcatta thắng 1, hòa 3, thua 5.
