Kết quả Neratovice-Byškovice vs Čáslav - Hạng nhất Séc
Neratovice-Byškovice
Čáslav- M. Kvacek 76'
- M. Kvacek 80'
Nhận định trước trận Neratovice-Byškovice vs Čáslav - Hạng nhất Séc
Trận đấu Neratovice-Byškovice vs Čáslav tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả Čáslav thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Neratovice-Byškovice có 53% khả năng thắng, hòa 24% và Čáslav thắng 23%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Neratovice-Byškovice hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Neratovice-Byškovice có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Čáslav trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Neratovice-Byškovice với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Neratovice-Byškovice 1.73 - Hòa 3.80 - Čáslav 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 1.73 | 3.80 | 3.60 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.25 | 2.40 | 4.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.82 | 1.80 | 3.00 / 1.86 | 1.76 | 1.67 | 3.78 | 4.08 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 1.85 | 1.25 / 1.85 | 1.78 | 2.20 | 2.33 | 4.42 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.89 | 1.86 | 3.00 / 1.93 | 1.83 | 1.70 | 3.84 | 3.90 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.96 | 1.25 / 1.93 | 1.81 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 1.55 | 2.38 | 2.50 / 6.00 | 1.13 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Group B - 8 Hạng nhất Séc
- 26/09KTSlovan Liberec IIBenátky nad Jizerou04
- 26/09KTChrudimPardubice II01
- 26/09KTHorní ŘediceTeplice II41
- 26/09KTVelké HamrySokol Brozany42
- 27/09KTJablonec IIHradec Králové II12
- 27/09KTSokol ZápyBaník Souš31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Neratovice-Byškovice vs Čáslav thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Neratovice-Byškovice 0-2 Čáslav (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: M. Kvacek 76', M. Kvacek 80' cho Čáslav.
Trận Neratovice-Byškovice vs Čáslav diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Neratovice-Byškovice vs Čáslav thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 21:00 ngày 26/09.
Trận Neratovice-Byškovice vs Čáslav đá ở sân nào?
Trận đấu Neratovice-Byškovice vs Čáslav đã diễn ra trên sân Fotbalovy areal Neratovice.
Tỷ lệ dự đoán trận Neratovice-Byškovice vs Čáslav như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Neratovice-Byškovice có 53% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Čáslav thắng 23%.
Lịch sử đối đầu giữa Neratovice-Byškovice và Čáslav thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Neratovice-Byškovice thắng 0, hòa 1, thua 1.
