Kết quả Horní Ředice vs Teplice II - Hạng nhất Séc
Horní Ředice
Teplice II- M. Kosina 2' (pen)
- J. Vondrous 37'
- A. Velinsky 70'
- M. Hanc 75'
- A. Garzha 4'
Nhận định trước trận Horní Ředice vs Teplice II - Hạng nhất Séc
Trận đấu Horní Ředice vs Teplice II tại Hạng nhất Séc đã kết thúc với kết quả Horní Ředice thắng 4-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Horní Ředice có 25% khả năng thắng, hòa 25% và Teplice II thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Teplice II hoặc Horní Ředice, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Teplice II với tỷ lệ chấp 0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Horní Ředice 3.40 - Hòa 3.80 - Teplice II 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 3.40 | 3.80 | 1.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 3.75 | 2.40 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.69 | 1.95 | 3.00 / 1.92 | 1.71 | 3.74 | 3.65 | 1.76 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 1.86 | 1.25 / 1.92 | 1.72 | 4.32 | 2.28 | 2.28 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.94 | 1.82 | 2.75 / 1.80 | 1.96 | 3.57 | 3.65 | 1.81 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.85 | 1.89 | 1.25 / 2.01 | 1.75 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -3.00 / 1.53 | 2.43 | 5.50 / 4.15 | 1.22 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · Group B - 8 Hạng nhất Séc
- 26/09KTSlovan Liberec IIBenátky nad Jizerou04
- 26/09KTChrudimPardubice II01
- 26/09KTNeratovice-ByškoviceČáslav02
- 26/09KTVelké HamrySokol Brozany42
- 27/09KTJablonec IIHradec Králové II12
- 27/09KTSokol ZápyBaník Souš31
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Horní Ředice vs Teplice II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Horní Ředice 4-1 Teplice II (hiệp 1: 2-1). Ghi bàn: M. Kosina 2' (phạt đền), J. Vondrous 37', A. Velinsky 70', M. Hanc 75' cho Horní Ředice; A. Garzha 4' cho Teplice II.
Trận Horní Ředice vs Teplice II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Horní Ředice vs Teplice II thuộc khuôn khổ Hạng nhất Séc đã diễn ra lúc 15:15 ngày 26/09.
Trận Horní Ředice vs Teplice II đá ở sân nào?
Trận đấu Horní Ředice vs Teplice II đã diễn ra trên sân Fotbalovy stadion.
Tỷ lệ dự đoán trận Horní Ředice vs Teplice II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Horní Ředice có 25% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Teplice II thắng 50%.
