Kết quả KRC Genk II vs Seraing United - Hạng 2 Bỉ
KRC Genk II
Seraing United- August De Wannemacker 73' (pen)
- Adrian Palacios 90+4'
- Alexandre Tunkadi 11'
Nhận định trước trận KRC Genk II vs Seraing United - Hạng 2 Bỉ
Trận đấu KRC Genk II vs Seraing United tại Hạng 2 Bỉ đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá KRC Genk II có 39% khả năng thắng, hòa 26% và Seraing United thắng 34%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa KRC Genk II hoặc Seraing United, kèm kèo tài xỉu trên 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, KRC Genk II có 2 trận thắng, 4 trận hòa và 0 trận thua trước Seraing United trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
KRC Genk II
#10
7 điểm · 6 trận
2T-1H-3B
Seraing United
#14
2 điểm · 6 trận
0T-2H-4B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về KRC Genk II với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: KRC Genk II 2.38 - Hòa 3.50 - Seraing United 2.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 2.38 | 3.50 | 2.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 2.88 | 2.50 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.71 | 1.96 | 3.00 / 1.74 | 1.89 | 2.27 | 3.42 | 2.60 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 1.93 | 1.25 / 1.80 | 1.87 | 2.81 | 2.24 | 3.18 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 1.78 | 2.07 | 3.00 / 1.83 | 1.99 | 2.37 | 3.70 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.79 | 2.03 | 1.25 / 1.87 | 1.93 | 2.85 | 2.51 | 3.22 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.58 | 2.35 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 15.00 | 1.06 | 15.00 |
Trận khác vòng 6 Hạng 2 Bỉ
- 19/09KTFrancs BorainsRSC Anderlecht II32
- 19/09KTClub Brugge IIKAA Gent II22
- 19/09KTSporting HasseltBeerschot VA01
- 20/09KTAS EupenLiège31
- 20/09KTLokeren-TemseExcelsior Virton11
- 21/09KTDenderPatro Eisden10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận KRC Genk II vs Seraing United thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số KRC Genk II 2-2 Seraing United (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: August De Wannemacker 73' (phạt đền), Adrian Palacios 90+4' cho KRC Genk II; Alexandre Tunkadi 11' cho Seraing United.
Trận KRC Genk II vs Seraing United diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu KRC Genk II vs Seraing United thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bỉ đã diễn ra lúc 21:00 ngày 19/09.
Trận KRC Genk II vs Seraing United đá ở sân nào?
Trận đấu KRC Genk II vs Seraing United đã diễn ra trên sân Cegeka Arena tại Genk.
Tỷ lệ dự đoán trận KRC Genk II vs Seraing United như thế nào?
Theo số liệu thống kê, KRC Genk II có 39% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Seraing United thắng 34%.
Lịch sử đối đầu giữa KRC Genk II và Seraing United thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, KRC Genk II thắng 2, hòa 4, thua 0.
