Kết quả Francs Borains vs RSC Anderlecht II - Hạng 2 Bỉ
Francs Borains
RSC Anderlecht II- Raymond Asante 37'
- Dorian Dessoleil 64'
- Maxime Bastian 65'
- Pape Aliya N'dao 36'
- Willsem boussaid 39'
Nhận định trước trận Francs Borains vs RSC Anderlecht II - Hạng 2 Bỉ
Trận đấu Francs Borains vs RSC Anderlecht II tại Hạng 2 Bỉ đã kết thúc với kết quả Francs Borains thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Francs Borains có 50% khả năng thắng, hòa 26% và RSC Anderlecht II thắng 24%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Francs Borains hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Francs Borains có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước RSC Anderlecht II trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Francs Borains
#4
12 điểm · 6 trận
4T-0H-2B
RSC Anderlecht II
#15
1 điểm · 7 trận
0T-1H-6B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Francs Borains với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Francs Borains 1.83 - Hòa 3.70 - RSC Anderlecht II 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.65 | 2.20 | 1.83 | 3.70 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | 1.50 / 2.38 | 1.53 | 2.40 | 2.38 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.65 | 2.75 / 1.76 | 1.91 | 1.82 | 3.52 | 3.66 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.91 | 1.76 | 1.25 / 1.94 | 1.70 | 2.35 | 2.24 | 4.30 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.89 | 1.94 | 2.75 / 1.83 | 2.00 | 1.88 | 3.69 | 3.89 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.87 | 1.25 / 2.04 | 1.78 | 2.40 | 2.44 | 4.26 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.28 | 3.55 | 5.50 / 5.50 | 1.15 | 1.01 | 23.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 6 Hạng 2 Bỉ
- 19/09KTClub Brugge IIKAA Gent II22
- 19/09KTKRC Genk IISeraing United22
- 19/09KTSporting HasseltBeerschot VA01
- 20/09KTAS EupenLiège31
- 20/09KTLokeren-TemseExcelsior Virton11
- 21/09KTDenderPatro Eisden10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Francs Borains vs RSC Anderlecht II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Francs Borains 3-2 RSC Anderlecht II (hiệp 1: 1-2). Ghi bàn: Raymond Asante 37', Dorian Dessoleil 64', Maxime Bastian 65' cho Francs Borains; Pape Aliya N'dao 36', Willsem boussaid 39' cho RSC Anderlecht II.
Trận Francs Borains vs RSC Anderlecht II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Francs Borains vs RSC Anderlecht II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bỉ đã diễn ra lúc 01:00 ngày 19/09.
Trận Francs Borains vs RSC Anderlecht II đá ở sân nào?
Trận đấu Francs Borains vs RSC Anderlecht II đã diễn ra trên sân Stade Robert Urbain tại Boussu.
Tỷ lệ dự đoán trận Francs Borains vs RSC Anderlecht II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Francs Borains có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, RSC Anderlecht II thắng 24%.
Lịch sử đối đầu giữa Francs Borains và RSC Anderlecht II thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Francs Borains thắng 3, hòa 2, thua 1.
