Kết quả Heart Of Midlothian vs Benfica - Cúp C2 Châu Âu
Heart Of Midlothian
Benfica- T. Magnusson 77'
- D. Lukebakio 78'
Nhận định trước trận Heart Of Midlothian vs Benfica - Cúp C2 Châu Âu
Trận đấu Heart Of Midlothian vs Benfica tại Cúp C2 Châu Âu đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Heart Of Midlothian có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Benfica thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Benfica thắng, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Benfica (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Heart Of Midlothian ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 6.0 bàn/trận, trong khi Benfica ghi 4.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Heart Of Midlothian có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Benfica trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Heart Of Midlothian
Chưa có dữ liệu BXH
Benfica
#3
6 điểm · 2 trận
2T-0H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Benfica với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Heart Of Midlothian 6.20 - Hòa 4.90 - Benfica 1.42.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 2.20 | 1.62 | 3.50 / 2.20 | 1.65 | 6.20 | 4.90 | 1.42 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.91 | 1.80 | 1.50 / 1.95 | 1.77 | 5.00 | 2.75 | 1.80 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.25 / 1.92 | 1.88 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 6.25 | 4.20 | 1.44 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.90 | 1.90 | — | — | 5.50 | 2.60 | 1.83 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.50 / 1.66 | 2.05 | 3.00 / 1.75 | 1.92 | 6.40 | 4.60 | 1.42 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.79 | 1.88 | 5.40 | 2.55 | 1.81 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.25 / 1.94 | 1.94 | 3.25 / 2.00 | 1.88 | 6.80 | 5.00 | 1.46 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.57 | 2.18 | 1.25 / 1.84 | 2.00 | 5.90 | 2.61 | 1.87 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.25 / 1.90 | 1.93 | 3.25 / 2.00 | 1.83 | 6.09 | 4.94 | 1.44 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.99 | 1.81 | 1.25 / 1.76 | 2.06 | 6.12 | 2.85 | 1.81 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.00 / 3.70 | 1.26 | 2.50 / 6.80 | 1.11 | 21.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTShamrock RoversEgnatia Rrogozhinë31
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 06/08KTFerencvarosi TCGornik Zabrze10
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTLincoln Red Imps FCOmonia Nicosia11
- 07/08KTHradec KrálovéBesiktas01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Heart Of Midlothian vs Benfica thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Heart Of Midlothian 1-1 Benfica (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: T. Magnusson 77' cho Heart Of Midlothian; D. Lukebakio 78' cho Benfica.
Trận Heart Of Midlothian vs Benfica diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Heart Of Midlothian vs Benfica thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 01:45 ngày 14/08.
Trận Heart Of Midlothian vs Benfica đá ở sân nào?
Trận đấu Heart Of Midlothian vs Benfica đã diễn ra trên sân Tynecastle Park tại Edinburgh.
Tỷ lệ dự đoán trận Heart Of Midlothian vs Benfica như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Heart Of Midlothian có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Benfica thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Heart Of Midlothian và Benfica thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Heart Of Midlothian thắng 0, hòa 0, thua 1.
