Kết quả Benfica vs Heart Of Midlothian - Cúp C2 Châu Âu
Benfica
Heart Of Midlothian- Rafa Silva 3'
- T. Araujo 23'
- G. Prestianni 59'
- J. Duran 87'
- A. Schjelderup 90+4' (pen)
- T. Renaud 72'
Nhận định trước trận Benfica vs Heart Of Midlothian - Cúp C2 Châu Âu
Benfica vs Heart Of Midlothian (Cúp C2 Châu Âu) đã khép lại với kết quả Benfica thắng 6-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Benfica với tỷ lệ 33%. Về phong độ, Benfica đang vượt trội hơn hẳn Heart Of Midlothian (100% so với 0%). Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Benfica thắng 0, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Benfica
#3
6 điểm · 2 trận
2T-0H-0B
Heart Of Midlothian
Chưa có dữ liệu BXH
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-2.50), Benfica được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Benfica 1.11 - Hòa 8.30 - Heart Of Midlothian 22.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -2.50 / 1.91 | 1.83 | 3.50 / 1.80 | 2.00 | 1.11 | 8.30 | 22.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -1.00 / 1.77 | 1.95 | 1.50 / 1.77 | 1.95 | 1.40 | 3.30 | 10.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -2.50 / 1.95 | 1.85 | 3.50 / 1.73 | 2.00 | 1.12 | 9.00 | 15.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -1.00 / 1.80 | 2.00 | — | — | 1.40 | 3.25 | 11.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -2.50 / 1.84 | 1.83 | 3.75 / 1.88 | 1.79 | 1.09 | 9.50 | 19.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.75 | 1.92 | 1.38 | 3.55 | 10.50 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -2.50 / 1.97 | 1.87 | 3.75 / 1.91 | 1.85 | 1.12 | 10.10 | 20.00 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -1.00 / 1.80 | 1.90 | 1.50 / 1.88 | 1.95 | 1.39 | 3.54 | 11.70 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.50 / 1.96 | 1.85 | 3.75 / 1.93 | 1.85 | 1.11 | 9.60 | 15.23 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -1.00 / 1.78 | 2.01 | 1.50 / 1.85 | 1.92 | 1.40 | 3.48 | 10.88 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -4.00 / 1.23 | 4.10 | 6.50 / 5.90 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác · 3rd Qualifying Round Cúp C2 Châu Âu
- 05/08KTShamrock RoversEgnatia Rrogozhinë31
- 05/08KTLarneSaburtalo00
- 06/08KTFerencvarosi TCGornik Zabrze10
- 06/08KTKuPSUniversitatea Craiova11
- 06/08KTJagielloniaRangers21
- 06/08KTMaccabi Tel AvivCSKA Sofia03
- 07/08KTLincoln Red Imps FCOmonia Nicosia11
- 07/08KTHradec KrálovéBesiktas01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Benfica vs Heart Of Midlothian thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Benfica 6-1 Heart Of Midlothian (hiệp 1: 3-0). Ghi bàn: Rafa Silva 3', T. Araujo 23', G. Prestianni 59', J. Duran 87', A. Schjelderup 90+4' (phạt đền) cho Benfica; T. Renaud 72' cho Heart Of Midlothian.
Trận Benfica vs Heart Of Midlothian diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Benfica vs Heart Of Midlothian thuộc khuôn khổ Cúp C2 Châu Âu đã diễn ra lúc 02:00 ngày 07/08.
Trận Benfica vs Heart Of Midlothian đá ở sân nào?
Trận đấu Benfica vs Heart Of Midlothian đã diễn ra trên sân Estádio da Luz tại Lisbon.
Tỷ lệ dự đoán trận Benfica vs Heart Of Midlothian như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Benfica có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Heart Of Midlothian thắng 33%.
Lịch sử đối đầu giữa Benfica và Heart Of Midlothian thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Benfica thắng 0, hòa 1, thua 0.
