Kết quả Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE - Hạng 2 Hungary
Gyirmot SE
Nagykanizsai ULE- T. Nagy 27'
Nhận định trước trận Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả Gyirmot SE thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Gyirmot SE có 59% khả năng thắng, hòa 23% và Nagykanizsai ULE thắng 18%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gyirmot SE hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Gyirmot SE
#5
16 điểm · 9 trận
5T-1H-3B
Nagykanizsai ULE
#12
9 điểm · 9 trận
3T-0H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Gyirmot SE với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Gyirmot SE 1.53 - Hòa 3.75 - Nagykanizsai ULE 5.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.53 | 3.75 | 5.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.72 | 2.08 | — | — | 2.05 | 2.25 | 5.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.00 / 1.87 | 1.79 | 2.50 / 1.81 | 1.86 | 1.50 | 3.78 | 5.61 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.66 | 2.01 | 1.00 / 1.74 | 1.94 | 2.08 | 2.19 | 5.78 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.00 / 1.88 | 1.87 | 2.50 / 1.87 | 1.88 | 1.53 | 3.85 | 5.11 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.01 | 1.75 | 1.00 / 1.79 | 1.96 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.45 | 2.68 | 1.50 / 6.40 | 1.12 | 1.01 | 26.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Hungary
- 10/10KTKazincbarcikaiKarcag SE30
- 10/10KTKozarmisleny FCDiosgyori VTK02
- 10/10KTMezokovesd-zsorySzeged 201111
- 10/10KTFehérvár FCSzentlőrinc SE30
- 10/10KTTiszakecske FCAjka43
- 11/10KTCsakvarKecskeméti TE12
- 13/10KTBVSCSoroksar52
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gyirmot SE 1-0 Nagykanizsai ULE (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: T. Nagy 27' cho Gyirmot SE.
Trận Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 22:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Gyirmot SE vs Nagykanizsai ULE như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Gyirmot SE có 59% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Nagykanizsai ULE thắng 18%.
