Kết quả Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE - Hạng 2 Hungary
Fehérvár FC
Szentlőrinc SE- D. Nemeth 1'
- D. Bartusz 8'
- B. Murka 90+3'
Nhận định trước trận Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE - Hạng 2 Hungary
Trận đấu Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE tại Hạng 2 Hungary đã kết thúc với kết quả Fehérvár FC thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Fehérvár FC có 54% khả năng thắng, hòa 25% và Szentlőrinc SE thắng 21%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Fehérvár FC hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Fehérvár FC có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Szentlőrinc SE trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Fehérvár FC
#8
12 điểm · 9 trận
4T-0H-5B
Szentlőrinc SE
#10
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Fehérvár FC với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Fehérvár FC 1.67 - Hòa 3.60 - Szentlőrinc SE 4.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.95 | 1.85 | 1.67 | 3.60 | 4.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.25 | 2.20 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.82 | 1.80 | 2.50 / 1.90 | 1.77 | 1.64 | 3.45 | 4.78 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 1.84 | 1.00 / 1.87 | 1.80 | 2.23 | 2.08 | 5.52 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.89 | 1.86 | 2.50 / 1.96 | 1.81 | 1.68 | 3.52 | 4.43 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.79 | 1.95 | 1.00 / 1.88 | 1.86 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -2.00 / 1.23 | 4.10 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Hungary
- 10/10KTKazincbarcikaiKarcag SE30
- 10/10KTKozarmisleny FCDiosgyori VTK02
- 10/10KTMezokovesd-zsorySzeged 201111
- 10/10KTTiszakecske FCAjka43
- 10/10KTGyirmot SENagykanizsai ULE10
- 11/10KTCsakvarKecskeméti TE12
- 13/10KTBVSCSoroksar52
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Fehérvár FC 3-0 Szentlőrinc SE (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: D. Nemeth 1', D. Bartusz 8', B. Murka 90+3' cho Fehérvár FC.
Trận Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hungary đã diễn ra lúc 22:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Fehérvár FC vs Szentlőrinc SE như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Fehérvár FC có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Szentlőrinc SE thắng 21%.
Lịch sử đối đầu giữa Fehérvár FC và Szentlőrinc SE thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Fehérvár FC thắng 2, hòa 1, thua 1.
