Kết quả FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti - Hạng 2 Romania
FC Bacau
CSA Steaua Bucureşti- A. Pavel 9'
- P. Mitrica 14'
- R. Moise 75'
Nhận định trước trận FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti - Hạng 2 Romania
Trận đấu FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti tại Hạng 2 Romania đã kết thúc với kết quả FC Bacau thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá FC Bacau có 27% khả năng thắng, hòa 29% và CSA Steaua Bucureşti thắng 43%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CSA Steaua Bucureşti hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, FC Bacau có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước CSA Steaua Bucureşti trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
FC Bacau
#8
15 điểm · 8 trận
4T-3H-1B
CSA Steaua Bucureşti
#17
6 điểm · 9 trận
1T-3H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: FC Bacau 2.40 - Hòa 3.35 - CSA Steaua Bucureşti 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.90 | 2.50 / 1.80 | 1.93 | 2.40 | 3.35 | 2.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.50 | 1.44 | 2.95 | 2.20 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.88 | 3.20 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.15 | — | — | 3.40 | 2.20 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.50 | 2.35 | 2.50 / 1.81 | 1.86 | 2.60 | 3.25 | 2.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.71 | 1.97 | 3.15 | 2.25 | 3.00 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.84 | 1.78 | 2.50 / 1.82 | 1.87 | 3.31 | 3.08 | 2.11 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.57 | 2.16 | 1.00 / 1.83 | 1.85 | 4.12 | 1.99 | 2.74 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.96 | 1.80 | 2.50 / 1.85 | 1.90 | 3.34 | 3.08 | 2.08 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.10 | 1.00 / 1.78 | 1.97 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -3.00 / 2.20 | 1.65 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Romania
- 15/08KTCSM Ramnicu ValceaSlatina01
- 15/08KTFC Politehnica TimisoaraUnirea Slobozia10
- 15/08KTCS Dinamo BucureștiMetalul Buzău01
- 15/08KTMetaloglobusViitorul Şelimbăr31
- 15/08KTGloria BistriţaConcordia12
- 15/08KTBihor OradeaASA Targu Mures11
- 15/08KTDumbrăviţaPopești-Leordeni11
- 15/08KTCetatea SuceavaCSM Satu Mare20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số FC Bacau 3-0 CSA Steaua Bucureşti (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: A. Pavel 9', P. Mitrica 14', R. Moise 75' cho FC Bacau.
Trận FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 16/08.
Trận FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti đá ở sân nào?
Trận đấu FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti đã diễn ra trên sân Baza Sportiva FC Bacau.
Tỷ lệ dự đoán trận FC Bacau vs CSA Steaua Bucureşti như thế nào?
Theo số liệu thống kê, FC Bacau có 27% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, CSA Steaua Bucureşti thắng 43%.
Lịch sử đối đầu giữa FC Bacau và CSA Steaua Bucureşti thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, FC Bacau thắng 1, hòa 0, thua 0.
