Kết quả CSM Ramnicu Valcea vs Slatina - Hạng 2 Romania
CSM Ramnicu Valcea
Slatina- Không rõ 51'
Nhận định trước trận CSM Ramnicu Valcea vs Slatina - Hạng 2 Romania
Trận đấu CSM Ramnicu Valcea vs Slatina tại Hạng 2 Romania đã kết thúc với kết quả Slatina thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá CSM Ramnicu Valcea có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Slatina thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Slatina. Về khả năng tấn công, Slatina đang vượt trội hơn hẳn CSM Ramnicu Valcea (30% so với 70%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, CSM Ramnicu Valcea ghi trung bình 1.5 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Slatina ghi 3.5 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, CSM Ramnicu Valcea có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Slatina trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CSM Ramnicu Valcea
#14
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Slatina
#1
22 điểm · 9 trận
7T-1H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CSM Ramnicu Valcea 3.00 - Hòa 3.10 - Slatina 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 2.05 | 1.70 | 3.00 | 3.10 | 2.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.40 | 2.65 | 3.55 | 2.05 | 2.85 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 2.75 | 3.20 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.25 | 2.20 | 2.88 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 2.45 | 1.46 | 2.50 / 2.08 | 1.61 | 2.50 | 3.10 | 2.60 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.98 | 1.71 | 3.20 | 2.08 | 3.30 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.73 | 1.90 | 2.25 / 1.74 | 1.96 | 3.02 | 3.05 | 2.26 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.03 | 1.65 | 1.00 / 1.94 | 1.75 | 3.86 | 1.97 | 2.92 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.81 | 1.94 | 2.25 / 1.79 | 1.97 | 3.02 | 3.05 | 2.24 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.13 | 1.67 | 1.00 / 1.94 | 1.81 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.90 | 1.90 | 1.50 / 7.80 | 1.09 | 151.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 3 Hạng 2 Romania
- 15/08KTFC Politehnica TimisoaraUnirea Slobozia10
- 15/08KTCS Dinamo BucureștiMetalul Buzău01
- 15/08KTMetaloglobusViitorul Şelimbăr31
- 15/08KTGloria BistriţaConcordia12
- 15/08KTBihor OradeaASA Targu Mures11
- 15/08KTDumbrăviţaPopești-Leordeni11
- 15/08KTCetatea SuceavaCSM Satu Mare20
- 15/08KTCSM ReşiţaŞtefăneşti20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CSM Ramnicu Valcea vs Slatina thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CSM Ramnicu Valcea 0-1 Slatina (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Không rõ 51' cho Slatina.
Trận CSM Ramnicu Valcea vs Slatina diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CSM Ramnicu Valcea vs Slatina thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 15/08.
Trận CSM Ramnicu Valcea vs Slatina đá ở sân nào?
Trận đấu CSM Ramnicu Valcea vs Slatina đã diễn ra trên sân Stadionul Municipal.
Tỷ lệ dự đoán trận CSM Ramnicu Valcea vs Slatina như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CSM Ramnicu Valcea có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Slatina thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa CSM Ramnicu Valcea và Slatina thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, CSM Ramnicu Valcea thắng 0, hòa 1, thua 0.
