Kết quả Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers - Hạng 2 Chile
Deportes Santa Cruz
Santiago Wanderers- N. Zeineddin 57'
- L. Navarro 18'
- C. Ponce 47'
- V. Vargas 82'
Nhận định trước trận Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers - Hạng 2 Chile
Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers (Hạng 2 Chile) đã khép lại với kết quả Santiago Wanderers thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Santiago Wanderers với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Santiago Wanderers. Về khả năng phòng thủ, Santiago Wanderers đang vượt trội hơn hẳn Deportes Santa Cruz (25% so với 75%). Về phong độ gần đây, Deportes Santa Cruz đạt hiệu suất 1.4 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn Santiago Wanderers là 1.8 - 0.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Deportes Santa Cruz thắng 2, hòa 3, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 31/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Deportes Santa Cruz
#14
22 điểm · 27 trận
4T-10H-13B
Santiago Wanderers
#5
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Deportes Santa Cruz 2.50 - Hòa 3.40 - Santiago Wanderers 2.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 2.50 | 3.40 | 2.50 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.62 | 1.42 | 3.00 | 2.20 | 3.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.30 | 3.30 | 2.62 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.80 | 2.00 | — | — | 2.88 | 2.20 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.84 | 1.79 | 2.38 | 3.15 | 2.60 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.33 | 2.75 | 2.95 | 2.15 | 3.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.81 | 1.86 | 2.50 / 1.80 | 1.90 | 2.41 | 3.42 | 2.48 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.81 | 1.85 | 1.00 / 1.74 | 1.97 | 3.00 | 2.16 | 3.12 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.87 | 1.92 | 2.50 / 1.83 | 1.96 | 2.42 | 3.61 | 2.49 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.88 | 1.88 | 1.00 / 1.78 | 2.01 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 1.60 | 2.30 | 4.50 / 6.80 | 1.11 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 18 Hạng 2 Chile
- 01/08KTSan LuisRangers de Talca11
- 01/08KTSan Marcos de AricaDeportes Iquique11
- 02/08KTAntofagastaUnion San Felipe51
- 02/08KTCurico UnidoCobreloa00
- 02/08KTMagallanesUnion Espanola32
- 03/08KTRecoletaD. Puerto Montt01
- 04/08KTDeportes TemucoDeportes Copiapo14
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Deportes Santa Cruz 1-3 Santiago Wanderers (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: N. Zeineddin 57' cho Deportes Santa Cruz; L. Navarro 18', C. Ponce 47', V. Vargas 82' cho Santiago Wanderers.
Trận Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 04:30 ngày 03/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Deportes Santa Cruz vs Santiago Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Deportes Santa Cruz có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Santiago Wanderers thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Deportes Santa Cruz và Santiago Wanderers thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Deportes Santa Cruz thắng 2, hòa 3, thua 4.
