Kết quả Antofagasta vs Union San Felipe - Hạng 2 Chile
Antofagasta
Union San FelipeNhận định trước trận Antofagasta vs Union San Felipe - Hạng 2 Chile
Trận đấu Antofagasta vs Union San Felipe tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Antofagasta thắng 5-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Antofagasta có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Union San Felipe thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Antofagasta hoặc hòa. Về phong độ, Union San Felipe đang vượt trội hơn hẳn Antofagasta (30% so với 70%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Antofagasta ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Union San Felipe ghi 1.0 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Antofagasta có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước Union San Felipe trong 7 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Antofagasta
#4
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Union San Felipe
#15
22 điểm · 27 trận
5T-7H-15B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Antofagasta với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Antofagasta 1.48 - Hòa 4.10 - Union San Felipe 5.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.77 | 1.90 | 2.50 / 1.65 | 2.15 | 1.48 | 4.10 | 5.50 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 1.95 | 2.40 | 5.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.25 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.73 | 2.08 | 1.42 | 4.10 | 5.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 2.10 | 2.38 | 4.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.58 | 2.12 | 1.46 | 4.00 | 5.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.20 | 1.50 | 1.94 | 2.48 | 5.10 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.78 | 1.89 | 2.75 / 1.77 | 1.85 | 1.45 | 4.15 | 5.91 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.61 | 2.12 | 1.25 / 2.02 | 1.67 | 1.99 | 2.31 | 5.89 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.81 | 1.99 | 2.75 / 1.82 | 1.97 | 1.46 | 4.32 | 5.72 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.97 | 1.81 | 1.25 / 2.11 | 1.70 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -4.00 / 1.28 | 3.55 | 6.50 / 6.60 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 18 Hạng 2 Chile
- 01/08KTSan LuisRangers de Talca11
- 01/08KTSan Marcos de AricaDeportes Iquique11
- 02/08KTCurico UnidoCobreloa00
- 02/08KTMagallanesUnion Espanola32
- 03/08KTRecoletaD. Puerto Montt01
- 03/08KTDeportes Santa CruzSantiago Wanderers13
- 04/08KTDeportes TemucoDeportes Copiapo14
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Antofagasta vs Union San Felipe thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Antofagasta 5-1 Union San Felipe (hiệp 1: 2-0).
Trận Antofagasta vs Union San Felipe diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Antofagasta vs Union San Felipe thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 02:00 ngày 02/08.
Trận Antofagasta vs Union San Felipe đá ở sân nào?
Trận đấu Antofagasta vs Union San Felipe đã diễn ra trên sân Estadio Regional de Antofagasta tại Antofagasta.
Tỷ lệ dự đoán trận Antofagasta vs Union San Felipe như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Antofagasta có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Union San Felipe thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Antofagasta và Union San Felipe thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Antofagasta thắng 2, hòa 2, thua 3.
