Kết quả D. Puerto Montt vs Antofagasta - Hạng 2 Chile
D. Puerto Montt
AntofagastaNhận định trước trận D. Puerto Montt vs Antofagasta - Hạng 2 Chile
Trận đấu D. Puerto Montt vs Antofagasta tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả D. Puerto Montt thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá D. Puerto Montt có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Antofagasta thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Antofagasta. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Antofagasta (33% - 67%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, D. Puerto Montt ghi trung bình 0.8 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi Antofagasta ghi 1.0 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, D. Puerto Montt có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Antofagasta trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
D. Puerto Montt
#12
34 điểm · 27 trận
10T-4H-13B
Antofagasta
#4
44 điểm · 27 trận
12T-8H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: D. Puerto Montt 2.55 - Hòa 3.25 - Antofagasta 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.95 | 1.77 | 2.55 | 3.25 | 2.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.75 | 1.38 | 3.00 | 2.10 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.40 | 3.25 | 2.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 3.20 | 2.05 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.97 | 1.68 | 2.60 | 3.10 | 2.43 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.37 | 2.60 | 3.20 | 2.10 | 3.05 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.90 | 2.50 / 1.96 | 1.75 | 2.39 | 3.25 | 2.60 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 1.88 | 1.00 / 1.90 | 1.80 | 3.05 | 2.06 | 3.30 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.79 | 1.99 | 2.50 / 2.00 | 1.79 | 2.38 | 3.32 | 2.65 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 1.98 | 1.00 / 1.90 | 1.85 | — | — | — |
Trận khác vòng 17 Hạng 2 Chile
- 25/07KTDeportes IquiqueDeportes Temuco10
- 25/07KTSantiago WanderersUnion San Felipe20
- 26/07KTCurico UnidoSan Luis12
- 26/07KTCobreloaDeportes Santa Cruz42
- 26/07KTRangers de TalcaDeportes Copiapo00
- 27/07KTSan Marcos de AricaMagallanes20
- 28/07KTUnion EspanolaRecoleta21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận D. Puerto Montt vs Antofagasta thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số D. Puerto Montt 3-2 Antofagasta (hiệp 1: 1-1).
Trận D. Puerto Montt vs Antofagasta diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu D. Puerto Montt vs Antofagasta thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 23:30 ngày 26/07.
Trận D. Puerto Montt vs Antofagasta đá ở sân nào?
Trận đấu D. Puerto Montt vs Antofagasta đã diễn ra trên sân Estadio Regional de Chinquihue tại Puerto Montt.
Tỷ lệ dự đoán trận D. Puerto Montt vs Antofagasta như thế nào?
Theo số liệu thống kê, D. Puerto Montt có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Antofagasta thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa D. Puerto Montt và Antofagasta thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, D. Puerto Montt thắng 1, hòa 1, thua 1.
