Kết quả Cobreloa vs Deportes Santa Cruz - Hạng 2 Chile
Cobreloa
Deportes Santa CruzNhận định trước trận Cobreloa vs Deportes Santa Cruz - Hạng 2 Chile
Trận đấu Cobreloa vs Deportes Santa Cruz tại Hạng 2 Chile đã kết thúc với kết quả Cobreloa thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Cobreloa có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Deportes Santa Cruz thắng 10%. Cobreloa cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Deportes Santa Cruz trong giai đoạn gần đây (67% - 33%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Cobreloa ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 1.8 bàn/trận, trong khi Deportes Santa Cruz ghi 1.0 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Cobreloa có 3 trận thắng, 5 trận hòa và 1 trận thua trước Deportes Santa Cruz trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 23/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Cobreloa
#2
48 điểm · 27 trận
13T-9H-5B
Deportes Santa Cruz
#14
22 điểm · 27 trận
4T-10H-13B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Cobreloa với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Cobreloa 1.53 - Hòa 3.95 - Deportes Santa Cruz 5.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.90 | 1.77 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 1.53 | 3.95 | 5.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.48 | 2.00 | 2.38 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.67 | 3.70 | 4.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.98 | 1.82 | — | — | 2.10 | 2.30 | 5.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.64 | 2.02 | 1.41 | 4.35 | 5.80 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.32 | 1.46 | 1.88 | 2.48 | 5.50 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.81 | 1.81 | 2.50 / 1.80 | 1.90 | 1.66 | 3.62 | 4.52 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.80 | 1.86 | 1.00 / 1.76 | 1.94 | 2.22 | 2.17 | 5.16 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.88 | 2.50 / 1.84 | 1.95 | 1.68 | 3.64 | 4.49 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.81 | 1.97 | 1.00 / 1.78 | 2.00 | — | — | — |
Trận khác vòng 17 Hạng 2 Chile
- 25/07KTDeportes IquiqueDeportes Temuco10
- 25/07KTSantiago WanderersUnion San Felipe20
- 26/07KTCurico UnidoSan Luis12
- 26/07KTRangers de TalcaDeportes Copiapo00
- 26/07KTD. Puerto MonttAntofagasta32
- 27/07KTSan Marcos de AricaMagallanes20
- 28/07KTUnion EspanolaRecoleta21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Cobreloa vs Deportes Santa Cruz thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Cobreloa 4-2 Deportes Santa Cruz (hiệp 1: 2-1).
Trận Cobreloa vs Deportes Santa Cruz diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Cobreloa vs Deportes Santa Cruz thuộc khuôn khổ Hạng 2 Chile đã diễn ra lúc 04:30 ngày 26/07.
Trận Cobreloa vs Deportes Santa Cruz đá ở sân nào?
Trận đấu Cobreloa vs Deportes Santa Cruz đã diễn ra trên sân Estadio Zorros del Desierto tại Calama.
Tỷ lệ dự đoán trận Cobreloa vs Deportes Santa Cruz như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Cobreloa có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Deportes Santa Cruz thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Cobreloa và Deportes Santa Cruz thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Cobreloa thắng 3, hòa 5, thua 1.
