Kết quả CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa - Hạng 2 Romania
CSM Ramnicu Valcea
CSM ReşiţaNhận định trước trận CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa - Hạng 2 Romania
CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa (Hạng 2 Romania) đã khép lại với kết quả CSM Reşiţa thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về CSM Reşiţa với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CSM Reşiţa hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: CSM Ramnicu Valcea thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
CSM Ramnicu Valcea
#15
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
CSM Reşiţa
#3
21 điểm · 9 trận
7T-0H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), CSM Reşiţa được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: CSM Ramnicu Valcea 3.10 - Hòa 3.25 - CSM Reşiţa 2.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 3.10 | 3.25 | 2.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.62 | 2.25 | — | — | 3.75 | 2.10 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.50 | 2.38 | 2.50 / 1.97 | 1.73 | 2.65 | 3.15 | 2.43 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.86 | 1.81 | 3.25 | 2.17 | 3.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.73 | 2.50 / 1.94 | 1.75 | 3.45 | 3.14 | 2.03 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.60 | 2.11 | 1.00 / 1.93 | 1.76 | 4.34 | 1.97 | 2.69 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.50 / 1.76 | 2.01 | 2.50 / 1.98 | 1.79 | 3.47 | 3.15 | 2.00 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.71 | 2.06 | 1.00 / 1.88 | 1.86 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 6.25 | 1.12 | 151.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 6 Hạng 2 Romania
- 04/09KTSlatinaChindia Targoviste32
- 05/09KTCSA Steaua BucureştiCetatea Suceava22
- 05/09KTASA Targu MuresMetaloglobus32
- 05/09KTŞtefăneştiGloria Bistriţa12
- 05/09KTViitorul ŞelimbărMetalul Buzău11
- 05/09KTConcordiaCS Afumati12
- 05/09KTUnirea SloboziaCS Dinamo București80
- 05/09KTPopești-LeordeniBihor Oradea32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số CSM Ramnicu Valcea 1-2 CSM Reşiţa (hiệp 1: 0-2).
Trận CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 05/09.
Trận CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa đá ở sân nào?
Trận đấu CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa đã diễn ra trên sân Stadionul Municipal.
Tỷ lệ dự đoán trận CSM Ramnicu Valcea vs CSM Reşiţa như thế nào?
Theo số liệu thống kê, CSM Ramnicu Valcea có 26% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, CSM Reşiţa thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa CSM Ramnicu Valcea và CSM Reşiţa thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, CSM Ramnicu Valcea thắng 0, hòa 0, thua 1.
