Kết quả ASA Targu Mures vs Metaloglobus - Hạng 2 Romania
ASA Targu Mures
MetaloglobusNhận định trước trận ASA Targu Mures vs Metaloglobus - Hạng 2 Romania
Trận đấu ASA Targu Mures vs Metaloglobus tại Hạng 2 Romania đã kết thúc với kết quả ASA Targu Mures thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá ASA Targu Mures có 49% khả năng thắng, hòa 26% và Metaloglobus thắng 25%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa ASA Targu Mures hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, ASA Targu Mures có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Metaloglobus trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
ASA Targu Mures
#12
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Metaloglobus
#13
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về ASA Targu Mures với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: ASA Targu Mures 1.83 - Hòa 3.50 - Metaloglobus 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.83 | 3.50 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.40 | 2.20 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.23 | 1.57 | 2.25 | 3.00 | 2.95 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.69 | 2.01 | 2.50 / 1.86 | 1.83 | 1.95 | 3.34 | 3.45 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.01 | 1.66 | 1.00 / 1.82 | 1.86 | 2.52 | 2.09 | 4.28 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.96 | 1.80 | 2.50 / 1.89 | 1.86 | 1.95 | 3.33 | 3.40 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.04 | 1.72 | 1.00 / 1.88 | 1.85 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.63 | 2.25 | 5.50 / 7.00 | 1.10 | 1.02 | 21.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 6 Hạng 2 Romania
- 04/09KTSlatinaChindia Targoviste32
- 05/09KTCSM Ramnicu ValceaCSM Reşiţa12
- 05/09KTCSA Steaua BucureştiCetatea Suceava22
- 05/09KTŞtefăneştiGloria Bistriţa12
- 05/09KTViitorul ŞelimbărMetalul Buzău11
- 05/09KTConcordiaCS Afumati12
- 05/09KTUnirea SloboziaCS Dinamo București80
- 05/09KTPopești-LeordeniBihor Oradea32
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận ASA Targu Mures vs Metaloglobus thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số ASA Targu Mures 3-2 Metaloglobus (hiệp 1: 2-1).
Trận ASA Targu Mures vs Metaloglobus diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu ASA Targu Mures vs Metaloglobus thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 05/09.
Trận ASA Targu Mures vs Metaloglobus đá ở sân nào?
Trận đấu ASA Targu Mures vs Metaloglobus đã diễn ra trên sân Stadionul Trans-Sil.
Tỷ lệ dự đoán trận ASA Targu Mures vs Metaloglobus như thế nào?
Theo số liệu thống kê, ASA Targu Mures có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Metaloglobus thắng 25%.
Lịch sử đối đầu giữa ASA Targu Mures và Metaloglobus thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, ASA Targu Mures thắng 1, hòa 0, thua 2.
