Kết quả Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani - VĐQG Paraguay
Club Sp. San Lorenzo
Club GuaraniNhận định trước trận Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani - VĐQG Paraguay
Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani (VĐQG Paraguay) đã khép lại với kết quả Club Guarani thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Club Sp. San Lorenzo với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Club Sp. San Lorenzo hoặc hòa. Club Sp. San Lorenzo cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Club Guarani trong giai đoạn gần đây (100% - 0%). Về phong độ gần đây, Club Sp. San Lorenzo đạt hiệu suất 1.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Club Guarani là 1.0 - 2.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Club Sp. San Lorenzo thắng 1, hòa 4, thua 5. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 28/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Club Sp. San Lorenzo
#12
4 điểm · 14 trận
0T-4H-10B
Club Guarani
#6
22 điểm · 14 trận
5T-7H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Club Guarani được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Club Sp. San Lorenzo 3.45 - Hòa 2.96 - Club Guarani 2.15.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.77 | 1.95 | 2.50 / 2.45 | 1.50 | 3.45 | 2.96 | 2.15 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.25 | 1.57 | 0.50 / 1.48 | 2.45 | 3.95 | 1.95 | 2.80 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.50 | 1.50 | 3.40 | 3.00 | 2.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.25 | 1.62 | — | — | 4.50 | 1.95 | 2.88 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.70 | 2.00 | 2.25 / 1.98 | 1.71 | 3.60 | 3.10 | 2.06 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 2.06 | 1.63 | 4.10 | 1.97 | 2.70 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.89 | 1.85 | 2.00 / 1.80 | 1.89 | 3.62 | 2.90 | 2.23 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.25 | 1.54 | 0.75 / 1.81 | 1.87 | 4.50 | 1.81 | 2.92 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.93 | 1.92 | 2.00 / 1.83 | 2.01 | 3.75 | 2.89 | 2.29 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.63 | 2.30 | 0.75 / 1.79 | 2.05 | 4.39 | 2.02 | 2.99 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.88 | 1.93 | 1.50 / 7.80 | 1.09 | 501.00 | 26.00 | 1.01 |
Trận khác · Clausura - 2 VĐQG Paraguay
- 29/07KTRubio NUSportivo Ameliano11
- 29/07KT2 de MayoCerro Porteno21
- 30/07KTSportivo LuquenoSportivo Trinidense14
- 30/07KTNacional AsuncionOlimpia20
- 31/07KTLibertad AsuncionDeportivo Recoleta41
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Sp. San Lorenzo 0-1 Club Guarani (hiệp 1: 0-0).
Trận Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani thuộc khuôn khổ VĐQG Paraguay đã diễn ra lúc 02:00 ngày 31/07.
Trận Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani đá ở sân nào?
Trận đấu Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani đã diễn ra trên sân Estadio Gunther Vogel tại San Lorenzo.
Tỷ lệ dự đoán trận Club Sp. San Lorenzo vs Club Guarani như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Club Sp. San Lorenzo có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Club Guarani thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Club Sp. San Lorenzo và Club Guarani thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Club Sp. San Lorenzo thắng 1, hòa 4, thua 5.
