Kết quả 2 de Mayo vs Cerro Porteno - VĐQG Paraguay
2 de Mayo
Cerro PortenoNhận định trước trận 2 de Mayo vs Cerro Porteno - VĐQG Paraguay
Trận đấu 2 de Mayo vs Cerro Porteno tại VĐQG Paraguay đã kết thúc với kết quả 2 de Mayo thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá 2 de Mayo có 35% khả năng thắng, hòa 35% và Cerro Porteno thắng 30%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa 2 de Mayo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về phong độ, 2 de Mayo đang vượt trội hơn hẳn Cerro Porteno (100% so với 0%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, 2 de Mayo ghi trung bình 1.0 bàn và để thủng lưới 0.0 bàn/trận, trong khi Cerro Porteno ghi 1.0 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, 2 de Mayo có 2 trận thắng, 5 trận hòa và 3 trận thua trước Cerro Porteno trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
2 de Mayo
#1
28 điểm · 14 trận
8T-4H-2B
Cerro Porteno
#7
20 điểm · 14 trận
6T-2H-6B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Cerro Porteno với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: 2 de Mayo 4.00 - Hòa 3.10 - Cerro Porteno 1.94.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.80 | 1.91 | 2.50 / 2.40 | 1.53 | 4.00 | 3.10 | 1.94 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.45 | 1.48 | 0.50 / 1.48 | 2.45 | 4.33 | 1.95 | 2.65 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.40 | 1.53 | 3.75 | 3.20 | 1.85 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.15 | — | — | 5.00 | 2.00 | 2.62 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.78 | 1.90 | 2.00 / 1.72 | 1.94 | 3.85 | 3.25 | 1.95 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.75 / 1.68 | 2.02 | 4.30 | 1.98 | 2.60 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 2.14 | 1.66 | 2.00 / 1.86 | 1.86 | 4.25 | 3.06 | 1.97 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.64 | 2.07 | 0.75 / 1.80 | 1.88 | 5.05 | 1.83 | 2.67 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 2.01 | 2.00 / 1.94 | 1.89 | 4.49 | 3.03 | 2.01 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.76 | 2.08 | 0.75 / 1.83 | 1.99 | 5.23 | 2.00 | 2.72 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 2.75 | 1.43 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 1.01 | 23.00 | 501.00 |
Trận khác · Clausura - 2 VĐQG Paraguay
- 29/07KTRubio NUSportivo Ameliano11
- 30/07KTSportivo LuquenoSportivo Trinidense14
- 30/07KTNacional AsuncionOlimpia20
- 31/07KTClub Sp. San LorenzoClub Guarani01
- 31/07KTLibertad AsuncionDeportivo Recoleta41
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận 2 de Mayo vs Cerro Porteno thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số 2 de Mayo 2-1 Cerro Porteno (hiệp 1: 1-0).
Trận 2 de Mayo vs Cerro Porteno diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu 2 de Mayo vs Cerro Porteno thuộc khuôn khổ VĐQG Paraguay đã diễn ra lúc 04:30 ngày 29/07.
Trận 2 de Mayo vs Cerro Porteno đá ở sân nào?
Trận đấu 2 de Mayo vs Cerro Porteno đã diễn ra trên sân Estadio Monumental Rio Parapiti tại Pedro Juan Caballero.
Tỷ lệ dự đoán trận 2 de Mayo vs Cerro Porteno như thế nào?
Theo số liệu thống kê, 2 de Mayo có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Cerro Porteno thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa 2 de Mayo và Cerro Porteno thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, 2 de Mayo thắng 2, hòa 5, thua 3.
