Kết quả Arbroath vs Montrose - Cúp Liên Đoàn Scotland
Arbroath
MontroseNhận định trước trận Arbroath vs Montrose - Cúp Liên Đoàn Scotland
Arbroath vs Montrose (Cúp Liên Đoàn Scotland) đã khép lại với kết quả Montrose thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Arbroath với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Arbroath hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Montrose (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Arbroath đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 1.0 bàn thua mỗi trận, còn Montrose là 1.0 - 0.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Arbroath thắng 4, hòa 4, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-1.00), Arbroath được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Arbroath 1.62 - Hòa 4.00 - Montrose 4.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.62 | 2.20 | 1.62 | 3.95 | 4.40 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.30 | 1.53 | 2.05 | 2.40 | 4.75 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.00 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.67 | 2.15 | 1.62 | 4.00 | 4.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.10 | 2.40 | 5.00 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 1.52 | 2.30 | 3.00 / 1.93 | 1.74 | 1.56 | 4.20 | 5.10 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.28 | 1.53 | 2.07 | 2.50 | 4.75 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.00 / 1.93 | 1.75 | 2.75 / 1.74 | 1.93 | 1.54 | 4.25 | 4.65 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.67 | 2.02 | 1.25 / 1.94 | 1.73 | 2.04 | 2.43 | 4.92 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.00 / 1.98 | 1.81 | 3.00 / 2.01 | 1.79 | 1.59 | 4.32 | 4.31 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 2.07 | 1.73 | 1.25 / 1.99 | 1.79 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 2.00 / 2.08 | 1.73 | 2.50 / 7.00 | 1.10 | 501.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác · Group Stage Cúp Liên Đoàn Scotland
- 22/07KTRaith RoversPeterhead10
- 22/07KTLivingstonForfar Athletic80
- 22/07KTKelty HeartsBrora Rangers32
- 22/07KTEast FifeLinlithgow Rose31
- 22/07KTAlloa AthleticFalkirk11
- 22/07KTInverness CTST Johnstone10
- 22/07KTKilmarnockHamilton Academical10
- 22/07KTST MirrenEast Kilbride43
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Arbroath vs Montrose thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Arbroath 0-2 Montrose (hiệp 1: 0-2).
Trận Arbroath vs Montrose diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Arbroath vs Montrose thuộc khuôn khổ Cúp Liên Đoàn Scotland đã diễn ra lúc 01:45 ngày 22/07.
Trận Arbroath vs Montrose đá ở sân nào?
Trận đấu Arbroath vs Montrose đã diễn ra trên sân Gayfield Park tại Arbroath.
Tỷ lệ dự đoán trận Arbroath vs Montrose như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Arbroath có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Montrose thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Arbroath và Montrose thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Arbroath thắng 4, hòa 4, thua 1.
