Kết quả Dunfermline vs Cove Rangers - Cúp Liên Đoàn Scotland
Dunfermline
Cove RangersNhận định trước trận Dunfermline vs Cove Rangers - Cúp Liên Đoàn Scotland
Trận đấu Dunfermline vs Cove Rangers tại Cúp Liên Đoàn Scotland đã kết thúc với kết quả Dunfermline thắng 5-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Dunfermline có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Cove Rangers thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Dunfermline hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Dunfermline (60% - 40%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Dunfermline ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Cove Rangers ghi 1.5 và để thủng 3.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Dunfermline có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước Cove Rangers trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Dunfermline với tỷ lệ chấp -1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Dunfermline 1.28 - Hòa 5.00 - Cove Rangers 8.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.50 / 1.77 | 1.90 | 3.50 / 2.20 | 1.62 | 1.28 | 5.00 | 8.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.10 | 1.62 | 1.65 | 2.70 | 7.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.50 / 1.82 | 1.98 | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 1.28 | 5.00 | 10.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.98 | 1.82 | — | — | 1.67 | 2.75 | 8.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.50 / 1.78 | 1.90 | 3.00 / 1.67 | 2.00 | 1.30 | 5.50 | 8.50 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.04 | 1.67 | 1.70 | 2.88 | 6.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.50 / 1.76 | 1.92 | 3.00 / 1.74 | 1.89 | 1.26 | 5.00 | 9.45 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.97 | 1.69 | 1.25 / 1.87 | 1.83 | 1.71 | 2.53 | 7.90 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.50 / 1.80 | 2.00 | 3.00 / 1.81 | 1.99 | 1.28 | 5.19 | 8.47 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.92 | 1.85 | 1.25 / 1.86 | 1.91 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -5.00 / 1.33 | 3.30 | 5.50 / 5.50 | 1.15 | 1.00 | 51.00 | 201.00 |
Trận khác · Group Stage Cúp Liên Đoàn Scotland
- 22/07KTRaith RoversPeterhead10
- 22/07KTLivingstonForfar Athletic80
- 22/07KTKelty HeartsBrora Rangers32
- 22/07KTEast FifeLinlithgow Rose31
- 22/07KTAlloa AthleticFalkirk11
- 22/07KTInverness CTST Johnstone10
- 22/07KTKilmarnockHamilton Academical10
- 22/07KTST MirrenEast Kilbride43
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Dunfermline vs Cove Rangers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Dunfermline 5-0 Cove Rangers (hiệp 1: 3-0).
Trận Dunfermline vs Cove Rangers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Dunfermline vs Cove Rangers thuộc khuôn khổ Cúp Liên Đoàn Scotland đã diễn ra lúc 01:45 ngày 22/07.
Trận Dunfermline vs Cove Rangers đá ở sân nào?
Trận đấu Dunfermline vs Cove Rangers đã diễn ra trên sân East End Park tại Dunfermline.
Tỷ lệ dự đoán trận Dunfermline vs Cove Rangers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Dunfermline có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Cove Rangers thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Dunfermline và Cove Rangers thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Dunfermline thắng 1, hòa 2, thua 1.
