Kết quả Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów - Hạng 2 Ba Lan
Znicz Pruszków
Resovia RzeszówNhận định trước trận Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów - Hạng 2 Ba Lan
Trận đấu Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów tại Hạng 2 Ba Lan đã kết thúc với kết quả Znicz Pruszków thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Znicz Pruszków có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Resovia Rzeszów thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Znicz Pruszków hoặc hòa. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Znicz Pruszków có 3 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Resovia Rzeszów trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 21/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Znicz Pruszków
#1
26 điểm · 11 trận
8T-2H-1B
Resovia Rzeszów
#18
4 điểm · 11 trận
0T-4H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Znicz Pruszków với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Znicz Pruszków 1.85 - Hòa 3.60 - Resovia Rzeszów 3.35.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.80 | 1.83 | 2.50 / 1.50 | 2.25 | 1.85 | 3.60 | 3.35 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.95 | 1.70 | 1.50 / 2.10 | 1.55 | 2.38 | 2.35 | 3.70 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 1.80 | 3.75 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.50 | 2.38 | 3.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.16 | 1.57 | 1.67 | 3.90 | 3.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.05 | 1.58 | 2.12 | 2.55 | 3.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.67 | 3.00 / 1.86 | 1.76 | 1.79 | 3.56 | 3.81 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.76 | 1.25 / 1.92 | 1.73 | 2.33 | 2.20 | 4.43 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.90 | 3.00 / 2.00 | 1.80 | 1.88 | 3.61 | 3.54 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.89 | 1.88 | 1.25 / 1.97 | 1.80 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.50 | 2.50 | 1.50 / 6.60 | 1.11 | 1.01 | 23.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Ba Lan
- 25/07KTPodhale Nowy TargŚląsk Wrocław II31
- 25/07KTLegia Warszawa IIStal Stalowa Wola02
- 25/07KTŚwit SkolwinGórnik Łęczna23
- 26/07KTZawisza BydgoszczSokół Kleczew11
- 26/07KTSandecja Nowy SączHutnik Kraków00
- 26/07KTLechia Zielona GóraRekord Bielsko-Biała11
- 26/07KTAvia ŚwidnikOlimpia Grudziądz41
- 27/07KTChojniczanka ChojniceTychy 7101
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Znicz Pruszków 1-0 Resovia Rzeszów (hiệp 1: 0-0).
Trận Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów thuộc khuôn khổ Hạng 2 Ba Lan đã diễn ra lúc 23:00 ngày 24/07.
Trận Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów đá ở sân nào?
Trận đấu Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów đã diễn ra trên sân Stadion MZOS Znicz.
Tỷ lệ dự đoán trận Znicz Pruszków vs Resovia Rzeszów như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Znicz Pruszków có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Resovia Rzeszów thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Znicz Pruszków và Resovia Rzeszów thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Znicz Pruszków thắng 3, hòa 0, thua 2.
