Kết quả Žilina vs Podbrezová - VĐQG Slovakia
Žilina
Podbrezová- M. Fasko 38'
- P. Ilko 44'
- F. Kosa 90+5' (pen)
- M. Chrien 59'
Nhận định trước trận Žilina vs Podbrezová - VĐQG Slovakia
Žilina vs Podbrezová (VĐQG Slovakia) đã khép lại với kết quả Žilina thắng 3-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Žilina với tỷ lệ 49%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Žilina hoặc Podbrezová, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Žilina thắng 3, hòa 4, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Žilina
#3
21 điểm · 10 trận
6T-3H-1B
Podbrezová
#5
14 điểm · 10 trận
4T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Žilina được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Žilina 1.88 - Hòa 3.65 - Podbrezová 3.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.85 | 3.50 / 1.95 | 1.80 | 1.88 | 3.65 | 3.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.53 | 2.38 | 1.50 / 1.95 | 1.77 | 2.35 | 2.40 | 3.55 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.82 | 1.98 | 3.50 / 1.83 | 1.83 | 1.85 | 4.00 | 3.60 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.30 | 2.60 | 3.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.93 | 1.71 | 3.50 / 1.88 | 1.87 | 1.82 | 3.66 | 3.99 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.89 | 1.81 | 1.50 / 1.98 | 1.76 | 2.31 | 2.28 | 4.38 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 2.02 | 3.50 / 1.92 | 1.90 | 1.82 | 3.61 | 4.31 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.98 | 1.50 / 2.03 | 1.79 | 2.21 | 2.71 | 4.18 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.83 | 1.98 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 1.01 | 23.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 7 VĐQG Slovakia
- 05/09KTZemplín MichalovceAS Trencin31
- 05/09KTKomárnoSkalica00
- 06/09KTDunajska StredaSlovan Bratislava20
- 06/09KTFK KošiceDukla Banská Bystrica30
- 07/09KTRužomberokSpartak Trnava11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Žilina vs Podbrezová thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Žilina 3-1 Podbrezová (hiệp 1: 2-0). Ghi bàn: M. Fasko 38', P. Ilko 44', F. Kosa 90+5' (phạt đền) cho Žilina; M. Chrien 59' cho Podbrezová.
Trận Žilina vs Podbrezová diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Žilina vs Podbrezová thuộc khuôn khổ VĐQG Slovakia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 05/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Žilina vs Podbrezová như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Žilina có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Podbrezová thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Žilina và Podbrezová thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Žilina thắng 3, hòa 4, thua 2.
