Soi kèo, nhận định Zemplín Michalovce vs FK Košice - VĐQG Slovakia
Zemplín Michalovce
FK KošiceNhận định, soi kèo Zemplín Michalovce vs FK Košice - VĐQG Slovakia
Trước trận đấu giữa Zemplín Michalovce và FK Košice tại VĐQG Slovakia, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Zemplín Michalovce có 30% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 24% và FK Košice thắng 46%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa FK Košice hoặc Zemplín Michalovce, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Về khả năng tấn công, FK Košice đang vượt trội hơn hẳn Zemplín Michalovce (38% so với 63%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Zemplín Michalovce ghi trung bình 1.2 bàn và để thủng lưới 1.6 bàn/trận, trong khi FK Košice ghi 2.0 và để thủng 1.6 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Zemplín Michalovce có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 7 trận thua trước FK Košice trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về FK Košice với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Zemplín Michalovce 3.20 - Hòa 3.80 - FK Košice 2.05.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 2.10 | 1.67 | 3.20 | 3.80 | 2.05 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.72 | 2.08 | 1.50 / 2.20 | 1.62 | 3.25 | 2.50 | 2.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.91 | 1.73 | 3.25 / 1.93 | 1.80 | 3.08 | 3.82 | 2.03 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 2.06 | 1.25 / 1.80 | 1.92 | 3.56 | 2.40 | 2.49 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 2.02 | 1.79 | 3.25 / 1.97 | 1.83 | 3.17 | 3.86 | 2.03 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.74 | 2.06 | 1.25 / 1.81 | 1.97 | 3.57 | 2.54 | 2.51 |
🎯 Chốt kèo ngày mai — Dự đoán kết quả Zemplín Michalovce vs FK Košice
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa FK Košice hoặc Zemplín Michalovce, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn
FK Košice chấp Zemplín Michalovce 0.25 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về FK Košice
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Zemplín Michalovce
FK Košice
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Zemplín Michalovce có thành tích sân nhà 3 thắng - 1 hòa - 2 thua trong 6 trận (tỷ lệ thắng 50%). Ngược lại, FK Košice trên sân khách chỉ thắng 25% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 12/10/2026.
Trận khác vòng 11 VĐQG Slovakia
- 17/1020:30KomárnoRužomberokvs
- 17/1020:30SkalicaAS Trencinvs
- 17/1023:00Spartak TrnavaSlovan Bratislavavs
- 18/1020:30Dukla Banská BystricaPodbrezovávs
- 18/1023:00ŽilinaDunajska Stredavs
Câu hỏi thường gặp
Trận Zemplín Michalovce vs FK Košice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Zemplín Michalovce vs FK Košice thuộc khuôn khổ VĐQG Slovakia diễn ra lúc 20:30 ngày 18/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Zemplín Michalovce vs FK Košice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Zemplín Michalovce có 30% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, FK Košice thắng 46%.
Lịch sử đối đầu giữa Zemplín Michalovce và FK Košice thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Zemplín Michalovce thắng 2, hòa 1, thua 7.
