Kết quả Železničar Pančevo vs Macva - VĐQG Serbia
Železničar Pančevo
Macva- Davorin Tošić 74'
- Davorin Tošić 85'
Nhận định trước trận Železničar Pančevo vs Macva - VĐQG Serbia
Železničar Pančevo vs Macva (VĐQG Serbia) đã khép lại với kết quả Železničar Pančevo thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Železničar Pančevo với tỷ lệ 61%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Železničar Pančevo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 4 trận gần nhất giữa 2 đội: Železničar Pančevo thắng 2, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Železničar Pančevo
#4
17 điểm · 10 trận
5T-2H-3B
Macva
#12
9 điểm · 11 trận
2T-3H-6B
Thống kê trận đấu
Theo kèo châu Á (-1.00), Železničar Pančevo được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Železničar Pančevo 1.51 - Hòa 3.95 - Macva 5.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.85 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.51 | 3.95 | 5.70 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.05 | 1.70 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 2.00 | 2.30 | 5.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 1.44 | 4.00 | 7.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.00 | 1.80 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 1.91 | 2.30 | 6.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.25 / 2.00 | 1.81 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.45 | 4.34 | 7.45 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.56 | 2.18 | 1.00 / 1.79 | 1.91 | 1.94 | 2.21 | 6.65 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.76 | 2.06 | 2.50 / 1.92 | 1.87 | 1.43 | 4.13 | 6.55 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.94 | 1.83 | 1.00 / 1.84 | 1.93 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.25 / 4.10 | 1.23 | 2.50 / 5.50 | 1.15 | 1.04 | 13.00 | 67.00 |
Trận khác vòng 9 VĐQG Serbia
- 12/09KTCukarickiNovi Pazar11
- 13/09KTRadnicki 1923Mladost Lucani50
- 13/09KTRadnicki NISOFK Beograd31
- 13/09KTFK PartizanVojvodina23
- 14/09KTIMT Novi BeogradFK Crvena Zvezda01
- 15/09KTZemunRadnik Surdulica11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Železničar Pančevo vs Macva thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Železničar Pančevo 2-0 Macva (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Davorin Tošić 74', Davorin Tošić 85' cho Železničar Pančevo.
Trận Železničar Pančevo vs Macva diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Železničar Pančevo vs Macva thuộc khuôn khổ VĐQG Serbia đã diễn ra lúc 23:30 ngày 11/09.
Trận Železničar Pančevo vs Macva đá ở sân nào?
Trận đấu Železničar Pančevo vs Macva đã diễn ra trên sân Sportsko-Rekreativni Centar Mladost.
Tỷ lệ dự đoán trận Železničar Pančevo vs Macva như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Železničar Pančevo có 61% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Macva thắng 16%.
Lịch sử đối đầu giữa Železničar Pančevo và Macva thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Železničar Pančevo thắng 2, hòa 1, thua 1.
