Kết quả Zbrojovka Brno vs Artis - VĐQG Séc
Zbrojovka Brno
ArtisNhận định trước trận Zbrojovka Brno vs Artis - VĐQG Séc
Trận đấu Zbrojovka Brno vs Artis tại VĐQG Séc đã kết thúc với kết quả Zbrojovka Brno thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Zbrojovka Brno có 60% khả năng thắng, hòa 24% và Artis thắng 16%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Zbrojovka Brno hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Zbrojovka Brno có 5 trận thắng, 3 trận hòa và 2 trận thua trước Artis trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Zbrojovka Brno
#8
16 điểm · 10 trận
5T-1H-4B
Artis
#13
8 điểm · 10 trận
2T-2H-6B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Zbrojovka Brno với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Zbrojovka Brno 1.56 - Hòa 3.85 - Artis 5.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.95 | 1.77 | 2.50 / 1.75 | 2.00 | 1.56 | 3.85 | 5.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.05 | 1.70 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 2.05 | 2.30 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.53 | 3.75 | 5.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.10 | 1.70 | 1.50 / 2.62 | 1.44 | 2.10 | 2.38 | 5.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.49 | 2.28 | 2.75 / 1.84 | 1.82 | 1.57 | 4.00 | 5.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.46 | 1.95 | 2.28 | 4.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.90 | 1.83 | 2.75 / 1.84 | 1.81 | 1.55 | 3.95 | 5.71 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.68 | 2.06 | 1.00 / 1.71 | 2.05 | 2.09 | 2.21 | 5.91 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 2.00 | 1.84 | 2.75 / 2.01 | 1.81 | 1.58 | 3.92 | 5.92 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.07 | 1.76 | 1.00 / 1.72 | 2.09 | 2.07 | 2.44 | 5.97 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 5.50 | 1.15 | 1.01 | 23.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 8 VĐQG Séc
- 12/09KTSlovan LiberecMlada Boleslav30
- 12/09KTBohemians 1905Slovácko20
- 12/09KTSparta PrahaFK Jablonec20
- 13/09KTBaník OstravaPardubice12
- 13/09KTZlinHradec Králové12
- 13/09KTPlzenSigma Olomouc23
- 13/09KTTepliceSlavia Praha02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Zbrojovka Brno vs Artis thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Zbrojovka Brno 2-1 Artis (hiệp 1: 2-0).
Trận Zbrojovka Brno vs Artis diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Zbrojovka Brno vs Artis thuộc khuôn khổ VĐQG Séc đã diễn ra lúc 20:00 ngày 12/09.
Trận Zbrojovka Brno vs Artis đá ở sân nào?
Trận đấu Zbrojovka Brno vs Artis đã diễn ra trên sân Mestsky Fotbalovy Stadion Srbska tại Brno.
Tỷ lệ dự đoán trận Zbrojovka Brno vs Artis như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Zbrojovka Brno có 60% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Artis thắng 16%.
Lịch sử đối đầu giữa Zbrojovka Brno và Artis thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Zbrojovka Brno thắng 5, hòa 3, thua 2.
