Kết quả Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ - Giao hữu CLB
Zaglebie Sosnowiec
Podhale Nowy TargNhận định trước trận Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ - Giao hữu CLB
Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ (Giao hữu CLB) đã khép lại với kết quả Podhale Nowy Targ thắng 4-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Zaglebie Sosnowiec với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Zaglebie Sosnowiec hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Zaglebie Sosnowiec (67% - 33%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Zaglebie Sosnowiec đạt hiệu suất 2.6 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Podhale Nowy Targ là 2.0 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Zaglebie Sosnowiec thắng 1, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Zaglebie Sosnowiec 2.75 - Hòa 3.25 - Podhale Nowy Targ 2.38.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 2.05 | 1.75 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.75 | 3.25 | 2.38 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.25 | 2.20 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.76 | 1.87 | 2.75 | 3.15 | 2.28 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.30 | 2.85 | 3.20 | 2.20 | 2.85 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.69 | 1.95 | 2.50 / 1.82 | 1.87 | 2.85 | 3.12 | 2.32 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.70 | 1.00 / 1.81 | 1.87 | 3.60 | 2.04 | 2.92 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 1.99 | 2.50 / 1.84 | 1.87 | 2.76 | 3.09 | 2.28 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.01 | 1.71 | 1.00 / 1.76 | 1.94 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 3.00 / 2.25 | 1.63 | 5.50 / 7.40 | 1.10 | 81.00 | 34.00 | 1.00 |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 26/07KTGoztepeRudes11
- 26/07KTEintracht NorderstedtSt. Pauli II11
- 26/07KTVerlBremer SV61
- 26/07KTFeyenoordRayo Vallecano21
- 26/07KTBonner SCKFC Uerdingen 0513
- 26/0719:00Hanau 93Bayern Alzenauvs
- 26/07KTJeunesse CanachEtzella Ettelbruck13
- 26/0720:00ErkenschwickHildenvs
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Zaglebie Sosnowiec 1-4 Podhale Nowy Targ (hiệp 1: 0-1).
Trận Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 16:30 ngày 18/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Zaglebie Sosnowiec vs Podhale Nowy Targ như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Zaglebie Sosnowiec có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Podhale Nowy Targ thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Zaglebie Sosnowiec và Podhale Nowy Targ thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Zaglebie Sosnowiec thắng 1, hòa 1, thua 0.
