Kết quả Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice - Hạng 4 Ba Lan
Zagłębie Lubin II
Górnik Polkowice- M. Ziolkowski 81'
- P. Marcjan 43'
Nhận định trước trận Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice - Hạng 4 Ba Lan
Trận đấu Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice tại Hạng 4 Ba Lan đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Zagłębie Lubin II có 48% khả năng thắng, hòa 25% và Górnik Polkowice thắng 27%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Zagłębie Lubin II hoặc Górnik Polkowice, kèm kèo tài xỉu dưới 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Zagłębie Lubin II có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 7 trận thua trước Górnik Polkowice trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 02/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Zagłębie Lubin II
#2
24 điểm · 12 trận
6T-6H-0B
Górnik Polkowice
#7
18 điểm · 12 trận
5T-3H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Zagłębie Lubin II với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Zagłębie Lubin II 1.53 - Hòa 4.20 - Górnik Polkowice 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 1.53 | 4.20 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.38 | 2.50 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.73 | 3.25 / 1.99 | 1.81 | 1.78 | 4.40 | 3.84 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.82 | 1.25 / 1.86 | 1.94 | 2.39 | 2.59 | 4.08 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.25 / 1.87 | 1.79 | 3.25 / 1.89 | 1.77 | 1.44 | 4.26 | 4.46 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.89 | 1.75 | 1.25 / 1.76 | 1.88 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 2.08 | 1.73 | 2.50 / 6.80 | 1.11 | 13.00 | 1.04 | 13.00 |
Trận khác · Group III - 11 Hạng 4 Ba Lan
- 03/10KTPolonia NysaMiedź Legnica II12
- 03/10KTRakow IIKluczbork00
- 03/10KTSparta KatowiceWarta Gorzów11
- 03/10KTGoczałkowice ZdrójROW Rybnik01
- 03/10KTStilon GorzówBarycz Sułów21
- 03/10KTStal BrzegCarina Gubin01
- 03/10KTŚlęza WrocławKarkonosze Jelenia Góra20
- 04/10KTOdra Bytom OdrzańskiZaglebie Sosnowiec01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Zagłębie Lubin II 1-1 Górnik Polkowice (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: M. Ziolkowski 81' cho Zagłębie Lubin II; P. Marcjan 43' cho Górnik Polkowice.
Trận Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice thuộc khuôn khổ Hạng 4 Ba Lan đã diễn ra lúc 17:00 ngày 02/10.
Trận Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice đá ở sân nào?
Trận đấu Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice đã diễn ra trên sân KGHM Zaglebie Arena tại Lubin.
Tỷ lệ dự đoán trận Zagłębie Lubin II vs Górnik Polkowice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Zagłębie Lubin II có 48% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Górnik Polkowice thắng 27%.
Lịch sử đối đầu giữa Zagłębie Lubin II và Górnik Polkowice thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Zagłębie Lubin II thắng 0, hòa 1, thua 7.
