Kết quả WSG Wattens vs Sturm Graz - VĐQG Áo
WSG Wattens
Sturm GrazNhận định trước trận WSG Wattens vs Sturm Graz - VĐQG Áo
Trận đấu WSG Wattens vs Sturm Graz tại VĐQG Áo đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá WSG Wattens có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Sturm Graz thắng 50%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Sturm Graz. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Sturm Graz (38% - 63%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về thành tích đối đầu trực tiếp, WSG Wattens có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 6 trận thua trước Sturm Graz trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
WSG Wattens
#9
8 điểm · 8 trận
2T-2H-4B
Sturm Graz
#4
14 điểm · 8 trận
4T-2H-2B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang nghiêng về Sturm Graz với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: WSG Wattens 3.70 - Hòa 3.65 - Sturm Graz 1.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.85 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 3.70 | 3.65 | 1.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.55 | 1.48 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 3.95 | 2.20 | 2.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 3.80 | 3.50 | 1.95 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 4.00 | 2.30 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 1.82 | 2.50 / 1.67 | 2.04 | 3.65 | 3.75 | 1.86 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.60 | 2.12 | 3.85 | 2.32 | 2.38 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 2.11 | 1.62 | 2.75 / 1.88 | 1.79 | 3.67 | 3.68 | 1.91 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.74 | 1.95 | 1.25 / 2.09 | 1.66 | 4.26 | 2.24 | 2.42 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.88 | 2.01 | 2.75 / 1.98 | 1.89 | 3.67 | 3.74 | 2.00 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.81 | 2.06 | 1.25 / 2.17 | 1.70 | 4.19 | 2.40 | 2.57 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.25 / 1.23 | 4.00 | 2.50 / 5.75 | 1.14 | 41.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Áo
- 01/08KTLask LinzGrazer AK30
- 02/08KTRed Bull SalzburgTSV Hartberg10
- 02/08KTAustria LustenauRied11
- 02/08KTWolfsberger ACAustria Vienna30
- 03/08KTRapid ViennaSCR Altach10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận WSG Wattens vs Sturm Graz thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số WSG Wattens 1-1 Sturm Graz (hiệp 1: 1-1).
Trận WSG Wattens vs Sturm Graz diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu WSG Wattens vs Sturm Graz thuộc khuôn khổ VĐQG Áo đã diễn ra lúc 22:00 ngày 01/08.
Trận WSG Wattens vs Sturm Graz đá ở sân nào?
Trận đấu WSG Wattens vs Sturm Graz đã diễn ra trên sân Tivoli Stadion Tirol tại Innsbruck.
Tỷ lệ dự đoán trận WSG Wattens vs Sturm Graz như thế nào?
Theo số liệu thống kê, WSG Wattens có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Sturm Graz thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa WSG Wattens và Sturm Graz thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, WSG Wattens thắng 2, hòa 1, thua 6.
