Kết quả Western United II vs Bulleen Lions - Hạng nhất khu vực Victorian
Western United II
Bulleen LionsNhận định trước trận Western United II vs Bulleen Lions - Hạng nhất khu vực Victorian
Trận đấu Western United II vs Bulleen Lions tại Hạng nhất khu vực Victorian đã kết thúc với kết quả Bulleen Lions thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Western United II có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Bulleen Lions thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Western United II hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Western United II cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Bulleen Lions trong giai đoạn gần đây (75% - 25%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Western United II ghi trung bình 3.0 bàn và để thủng lưới 2.6 bàn/trận, trong khi Bulleen Lions ghi 2.2 và để thủng 2.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Western United II có 5 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Bulleen Lions trong 7 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Western United II
#13
25 điểm · 26 trận
8T-1H-17B
Bulleen Lions
#4
48 điểm · 26 trận
14T-6H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Bulleen Lions với tỷ lệ chấp 1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Western United II 3.50 - Hòa 4.75 - Bulleen Lions 1.62.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.36 | 3.00 | 3.50 | 4.75 | 1.62 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 4.00 | 2.75 | 2.05 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.82 | 1.81 | 4.00 | 4.20 | 1.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.00 / 1.81 | 1.87 | 3.75 / 1.79 | 1.89 | 4.30 | 4.50 | 1.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 2.01 | 1.66 | 1.50 / 1.77 | 1.92 | 4.30 | 2.70 | 1.97 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.85 | 1.91 | 4.00 / 1.97 | 1.79 | 3.98 | 4.59 | 1.57 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.78 | 1.97 | 1.50 / 1.76 | 2.00 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 3.00 / 2.08 | 1.73 | 5.50 / 5.00 | 1.17 | 67.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 21 Hạng nhất khu vực Victorian
- 17/07KTMelbourne KnightsBrunswick City20
- 17/07KTNorthcote CityManningham United Blues33
- 18/07KTNorth Sunshine EaglesEltham Redbacks FC11
- 18/07KTLangwarrinBrunswick Juventus FC01
- 18/07KTNorth Geelong WarriorsMelbourne Victory II02
- 18/07KTMelbourne SrbijaPort Melbourne01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Western United II vs Bulleen Lions thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Western United II 2-4 Bulleen Lions (hiệp 1: 0-1).
Trận Western United II vs Bulleen Lions diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Western United II vs Bulleen Lions thuộc khuôn khổ Hạng nhất khu vực Victorian đã diễn ra lúc 11:00 ngày 19/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Western United II vs Bulleen Lions như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Western United II có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Bulleen Lions thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Western United II và Bulleen Lions thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Western United II thắng 5, hòa 0, thua 2.
