Kết quả Western Knights vs Perth Glory II - Tây Úc
Western Knights
Perth Glory IINhận định trước trận Western Knights vs Perth Glory II - Tây Úc
Western Knights vs Perth Glory II (Tây Úc) đã khép lại với kết quả hòa 2-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Perth Glory II với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Perth Glory II, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Perth Glory II (40% - 60%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Về phong độ gần đây, Western Knights đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 2.4 bàn thua mỗi trận, còn Perth Glory II là 1.8 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Western Knights thắng 2, hòa 1, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 29/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Western Knights
#7
25 điểm · 22 trận
6T-7H-9B
Perth Glory II
#10
21 điểm · 22 trận
5T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Western Knights được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Western Knights 1.95 - Hòa 4.50 - Perth Glory II 2.62.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 2.00 | 1.80 | 3.50 / 1.62 | 2.20 | 1.95 | 4.50 | 2.62 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.05 | 1.75 | — | — | 2.38 | 2.75 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.68 | 1.95 | 1.74 | 3.90 | 3.35 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.91 | 1.72 | 3.75 / 1.79 | 1.89 | 1.77 | 4.15 | 3.39 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.50 / 1.78 | 1.90 | 2.20 | 2.64 | 3.62 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.81 | 1.98 | 3.75 / 1.83 | 1.95 | 1.81 | 4.45 | 3.19 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.89 | 1.50 / 1.78 | 2.00 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.65 | 2.20 | 3.50 / 4.80 | 1.18 | 9.50 | 1.10 | 11.00 |
Trận khác vòng 20 Tây Úc
- 01/08KTFremantle CityPerth22
- 01/08KTOlympic KingswayBayswater City11
- 01/08KTBalcattaArmadale33
- 01/08KTSorrentoPerth RedStar10
- 01/08KTDianella White EagleStirling Lions12
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Western Knights vs Perth Glory II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Western Knights 2-2 Perth Glory II (hiệp 1: 1-0).
Trận Western Knights vs Perth Glory II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Western Knights vs Perth Glory II thuộc khuôn khổ Tây Úc đã diễn ra lúc 14:00 ngày 01/08.
Trận Western Knights vs Perth Glory II đá ở sân nào?
Trận đấu Western Knights vs Perth Glory II đã diễn ra trên sân Nash Field.
Tỷ lệ dự đoán trận Western Knights vs Perth Glory II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Western Knights có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Perth Glory II thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Western Knights và Perth Glory II thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Western Knights thắng 2, hòa 1, thua 3.
