Kết quả Warta Gorzów vs Polonia Nysa - Hạng 4 Ba Lan
Warta Gorzów
Polonia NysaNhận định trước trận Warta Gorzów vs Polonia Nysa - Hạng 4 Ba Lan
Warta Gorzów vs Polonia Nysa (Hạng 4 Ba Lan) đã khép lại với kết quả Polonia Nysa thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Warta Gorzów với tỷ lệ 47%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Warta Gorzów hoặc Polonia Nysa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Warta Gorzów thắng 1, hòa 5, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Warta Gorzów
#11
14 điểm · 12 trận
3T-5H-4B
Polonia Nysa
#15
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.75), Warta Gorzów được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Warta Gorzów 1.70 - Hòa 3.75 - Polonia Nysa 3.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 1.70 | 3.75 | 3.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.20 | 2.50 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 2.03 | 1.63 | 2.75 / 1.73 | 1.90 | 1.81 | 3.52 | 3.67 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.73 | 1.25 / 1.97 | 1.68 | 2.38 | 2.19 | 4.28 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.91 | 1.80 | 2.75 / 1.83 | 1.88 | 1.90 | 3.38 | 3.29 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.76 | 1.25 / 2.02 | 1.70 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 1.65 | 2.20 | 1.50 / 7.00 | 1.10 | 101.00 | 21.00 | 1.02 |
Trận khác · Group III - 12 Hạng 4 Ba Lan
- 09/10KTGórnik PolkowiceStilon Gorzów41
- 10/10KTMiedź Legnica IIRakow II21
- 10/10KTCarina GubinGoczałkowice Zdrój00
- 10/10KTROW RybnikŚlęza Wrocław21
- 10/10KTZaglebie SosnowiecKluczbork10
- 10/10KTKarkonosze Jelenia GóraSparta Katowice10
- 10/10KTBarycz SułówStal Brzeg11
- 11/10KTOdra Bytom OdrzańskiZagłębie Lubin II11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Warta Gorzów vs Polonia Nysa thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Warta Gorzów 0-1 Polonia Nysa (hiệp 1: 0-1).
Trận Warta Gorzów vs Polonia Nysa diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Warta Gorzów vs Polonia Nysa thuộc khuôn khổ Hạng 4 Ba Lan đã diễn ra lúc 20:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Warta Gorzów vs Polonia Nysa như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Warta Gorzów có 47% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Polonia Nysa thắng 27%.
Lịch sử đối đầu giữa Warta Gorzów và Polonia Nysa thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Warta Gorzów thắng 1, hòa 5, thua 0.
