Kết quả VVV Venlo vs Heracles - Hạng 2 Hà Lan
VVV Venlo
Heracles- D. Zandbergen 78'
- D. Zandbergen 83'
- D. Hendrix 86'
- T. van Gilst 38' (pen)
- D. Vicente 45'
- J. N'djoli 71'
- J. N'djoli 88'
Nhận định trước trận VVV Venlo vs Heracles - Hạng 2 Hà Lan
Trận đấu VVV Venlo vs Heracles tại Hạng 2 Hà Lan đã kết thúc với kết quả Heracles thắng 4-3. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá VVV Venlo có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Heracles thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa VVV Venlo hoặc hòa. Về thành tích đối đầu trực tiếp, VVV Venlo có 4 trận thắng, 0 trận hòa và 5 trận thua trước Heracles trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
VVV Venlo
#3
18 điểm · 9 trận
6T-0H-3B
Heracles
#1
22 điểm · 9 trận
7T-1H-1B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: VVV Venlo 2.80 - Hòa 3.70 - Heracles 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.70 | 2.50 / 1.60 | 2.30 | 2.80 | 3.70 | 2.25 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.73 | 1.50 / 2.20 | 1.60 | 3.10 | 2.35 | 2.70 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.82 | 1.98 | 2.50 / 1.57 | 2.35 | 2.88 | 3.70 | 2.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.40 | 2.38 | 2.75 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 1.58 | 2.18 | 3.00 / 1.88 | 1.79 | 2.85 | 3.50 | 2.28 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.25 / 1.88 | 1.79 | 3.15 | 2.40 | 2.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.77 | 1.88 | 3.00 / 1.88 | 1.78 | 2.88 | 3.55 | 2.25 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.03 | 1.70 | 1.25 / 1.93 | 1.76 | 3.46 | 2.25 | 2.73 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 2.01 | 3.00 / 1.97 | 1.87 | 2.94 | 3.67 | 2.29 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.12 | 1.74 | 1.25 / 1.97 | 1.85 | 3.42 | 2.46 | 2.81 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 2.20 | 1.65 | 7.50 / 6.80 | 1.11 | 501.00 | 17.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Hà Lan
- 08/08KTEmmenRoda10
- 08/08KTVitesseWaalwijk11
- 08/08KTDordrechtJong Ajax21
- 08/08KTFC OSSNAC Breda12
- 08/08KTDen BoschAlmere City FC11
- 09/08KTHelmond SportDe Graafschap11
- 09/08KTMVVJong Utrecht21
- 11/08KTJong AZFC Eindhoven01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận VVV Venlo vs Heracles thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số VVV Venlo 3-4 Heracles (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: D. Zandbergen 78', D. Zandbergen 83', D. Hendrix 86' cho VVV Venlo; T. van Gilst 38' (phạt đền), D. Vicente 45', J. N'djoli 71', J. N'djoli 88' cho Heracles.
Trận VVV Venlo vs Heracles diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu VVV Venlo vs Heracles thuộc khuôn khổ Hạng 2 Hà Lan đã diễn ra lúc 01:00 ngày 08/08.
Trận VVV Venlo vs Heracles đá ở sân nào?
Trận đấu VVV Venlo vs Heracles đã diễn ra trên sân Seacon - De Koel tại Venlo.
Tỷ lệ dự đoán trận VVV Venlo vs Heracles như thế nào?
Theo số liệu thống kê, VVV Venlo có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Heracles thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa VVV Venlo và Heracles thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, VVV Venlo thắng 4, hòa 0, thua 5.
