Soi kèo, nhận định Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg - D5 Đức
Victoria Hamburg
ETSV HamburgNhận định, soi kèo Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg - D5 Đức
Nhận định soi kèo Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg (D5 Đức): dữ liệu nghiêng về ETSV Hamburg với tỷ lệ 45%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa hòa hoặc ETSV Hamburg, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Victoria Hamburg cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với ETSV Hamburg trong giai đoạn gần đây (73% - 27%). Về phong độ gần đây, Victoria Hamburg đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 1.2 bàn thua mỗi trận, còn ETSV Hamburg là 3.0 - 3.2 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 7 trận gần nhất giữa 2 đội: Victoria Hamburg thắng 1, hòa 3, thua 3. Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 25/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa hòa hoặc ETSV Hamburg, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Victoria Hamburg
ETSV Hamburg
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
ETSV Hamburg đang xếp hạng 1 với 83 điểm, hơn Victoria Hamburg (hạng 4, 64 điểm) tới 19 điểm trên bảng xếp hạng. Trên sân nhà mùa này, Victoria Hamburg thắng 8/17 trận, ghi trung bình 2.8 bàn/trận. Trong khi đó ETSV Hamburg khi làm khách chỉ thắng 12/17 trận, ghi trung bình 3.1 bàn/trận.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 25/10/2026.
Trận khác · Hamburg - 14 D5 Đức
- 31/1001:00Vorwärts-Wacker 04Buchholzvs
- 31/1001:30SüderelbeTeutonia Ottensenvs
- 31/1019:00HT16Altona 93vs
Câu hỏi thường gặp
Trận Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg thuộc khuôn khổ D5 Đức diễn ra lúc 01:30 ngày 31/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Victoria Hamburg vs ETSV Hamburg như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Victoria Hamburg có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, ETSV Hamburg thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Victoria Hamburg và ETSV Hamburg thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Victoria Hamburg thắng 1, hòa 3, thua 3.
