Kết quả Vendsyssel FF vs Hobro - Hạng Nhất Đan Mạch
Vendsyssel FF
HobroNhận định trước trận Vendsyssel FF vs Hobro - Hạng Nhất Đan Mạch
Vendsyssel FF vs Hobro (Hạng Nhất Đan Mạch) đã khép lại với kết quả Hobro thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Vendsyssel FF với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Vendsyssel FF hoặc hòa. Về phong độ, Vendsyssel FF đang vượt trội hơn hẳn Hobro (100% so với 0%). Về phong độ gần đây, Vendsyssel FF đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Hobro là 1.0 - 2.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Vendsyssel FF thắng 4, hòa 1, thua 4. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Vendsyssel FF
#8
10 điểm · 9 trận
2T-4H-3B
Hobro
#5
14 điểm · 10 trận
4T-2H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Vendsyssel FF 2.28 - Hòa 3.40 - Hobro 2.82.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 1.67 | 2.10 | 2.50 / 1.77 | 2.00 | 2.28 | 3.40 | 2.82 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.73 | 2.00 | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 2.80 | 2.20 | 3.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.30 | 3.50 | 2.80 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 2.02 | — | — | 3.00 | 2.25 | 3.40 |
| Unibet | Toàn trận | -0.50 / 2.20 | 1.57 | 2.75 / 1.91 | 1.76 | 2.30 | 3.30 | 2.85 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.65 | 2.07 | 2.80 | 2.28 | 3.35 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.95 | 1.74 | 2.50 / 1.80 | 1.96 | 2.33 | 3.34 | 2.91 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.71 | 2.02 | 1.00 / 1.77 | 1.97 | 2.90 | 2.10 | 3.60 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.25 / 2.06 | 1.81 | 2.50 / 1.83 | 2.01 | 2.38 | 3.40 | 3.00 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.74 | 2.12 | 1.00 / 1.74 | 2.09 | 2.94 | 2.31 | 3.56 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.70 | 2.10 | 3.50 / 7.40 | 1.10 | 501.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 2 Hạng Nhất Đan Mạch
- 31/07KTAarhus FremadAalborg12
- 01/08KTAB CopenhagenFC Fredericia11
- 01/08KTHB KogeVejle02
- 01/08KTHillerødEsbjerg23
- 01/08KTKolding IFHvidovre01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Vendsyssel FF vs Hobro thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Vendsyssel FF 1-2 Hobro (hiệp 1: 1-2).
Trận Vendsyssel FF vs Hobro diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Vendsyssel FF vs Hobro thuộc khuôn khổ Hạng Nhất Đan Mạch đã diễn ra lúc 19:00 ngày 02/08.
Trận Vendsyssel FF vs Hobro đá ở sân nào?
Trận đấu Vendsyssel FF vs Hobro đã diễn ra trên sân Nord Energi Arena tại Hjorring.
Tỷ lệ dự đoán trận Vendsyssel FF vs Hobro như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Vendsyssel FF có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Hobro thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Vendsyssel FF và Hobro thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Vendsyssel FF thắng 4, hòa 1, thua 4.
