Kết quả Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 - Argentina Reserve League
Vélez Sársfield Res.
Gimnasia Mendoza 2- Không rõ 65'
- Không rõ 69'
Nhận định trước trận Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 - Argentina Reserve League
Trận đấu Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 tại Argentina Reserve League đã kết thúc với kết quả Vélez Sársfield Res. thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Vélez Sársfield Res. có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Gimnasia Mendoza 2 thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Gimnasia Mendoza 2. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Gimnasia Mendoza 2 (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Vélez Sársfield Res. ghi trung bình 0.4 bàn và để thủng lưới 0.8 bàn/trận, trong khi Gimnasia Mendoza 2 ghi 1.2 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Vélez Sársfield Res. có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Gimnasia Mendoza 2 trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 09/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Vélez Sársfield Res.
#1
47 điểm · 20 trận
15T-2H-3B
Gimnasia Mendoza 2
#24
23 điểm · 18 trận
6T-5H-7B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Vélez Sársfield Res. với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Vélez Sársfield Res. 1.50 - Hòa 3.65 - Gimnasia Mendoza 2 5.40.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.85 | 1.77 | 2.50 / 1.85 | 1.75 | 1.50 | 3.65 | 5.40 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.00 | 1.67 | 1.50 / 2.55 | 1.38 | 2.05 | 2.25 | 5.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.00 / 2.02 | 1.78 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.57 | 4.10 | 4.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.05 | 2.25 | 5.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.71 | 1.93 | 1.50 | 3.70 | 5.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.87 | 1.82 | 1.54 | 3.74 | 5.43 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.68 | 1.99 | 1.00 / 1.83 | 1.85 | 2.11 | 2.16 | 5.78 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 2.01 | 1.79 | 2.50 / 1.93 | 1.85 | 1.54 | 3.76 | 5.60 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 2.09 | 1.72 | 1.00 / 1.88 | 1.88 | — | — | — |
Trận khác · Clausura - 4 Argentina Reserve League
- 12/08KTColón Res.Newell's Old Boys Res.01
- 12/08KTRacing Club Res.Atlético Tucumán Res.00
- 12/08KTSarmiento Res.Unión Santa Fe Res.00
- 12/08KTDeportivo Riestra Res.Huracán Res.10
- 12/08KTRiver Plate Res.Godoy Cruz Res.00
- 13/08KTRosario Central Res.Banfield Res.10
- 13/08KTInstituto Res.Aldosivi Res.11
- 13/08KTSan Martín San Juan Res.Boca Juniors Res.00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Vélez Sársfield Res. 2-0 Gimnasia Mendoza 2 (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Không rõ 65', Không rõ 69' cho Vélez Sársfield Res..
Trận Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 thuộc khuôn khổ Argentina Reserve League đã diễn ra lúc 01:00 ngày 12/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Vélez Sársfield Res. vs Gimnasia Mendoza 2 như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Vélez Sársfield Res. có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Gimnasia Mendoza 2 thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Vélez Sársfield Res. và Gimnasia Mendoza 2 thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Vélez Sársfield Res. thắng 0, hòa 0, thua 1.
