Kết quả Vaprus vs FC Levadia Tallinn - VĐQG Estonia
Vaprus
FC Levadia Tallinn- R. Orm 22'
- M. Ainsalu 59'
Nhận định trước trận Vaprus vs FC Levadia Tallinn - VĐQG Estonia
Trận đấu Vaprus vs FC Levadia Tallinn tại VĐQG Estonia đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Vaprus có 10% khả năng thắng, hòa 45% và FC Levadia Tallinn thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc FC Levadia Tallinn. Về hiệu suất ghi bàn, FC Levadia Tallinn đang vượt trội hơn hẳn Vaprus (35% so với 65%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Vaprus ghi trung bình 1.8 bàn và để thủng lưới 1.8 bàn/trận, trong khi FC Levadia Tallinn ghi 2.0 và để thủng 1.2 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Vaprus có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 8 trận thua trước FC Levadia Tallinn trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Vaprus
#7
36 điểm · 31 trận
10T-6H-15B
FC Levadia Tallinn
#1
75 điểm · 30 trận
23T-6H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về FC Levadia Tallinn với tỷ lệ chấp 1.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Vaprus 8.00 - Hòa 5.00 - FC Levadia Tallinn 1.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.95 | 1.77 | 8.40 | 5.60 | 1.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.93 | 1.75 | 7.00 | 2.95 | 1.57 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.75 / 1.85 | 1.95 | 3.50 / 2.00 | 1.73 | 8.00 | 5.00 | 1.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.85 | 1.95 | — | — | 7.00 | 2.88 | 1.62 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.50 / 1.97 | 1.72 | 3.00 / 1.66 | 2.05 | 9.00 | 5.50 | 1.24 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.04 | 1.67 | 7.00 | 2.85 | 1.67 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.75 / 1.79 | 1.83 | 3.50 / 1.92 | 1.79 | 9.10 | 5.65 | 1.23 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.77 | 1.87 | 1.50 / 1.98 | 1.73 | 7.46 | 2.78 | 1.64 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.75 / 1.89 | 1.91 | 3.50 / 1.94 | 1.85 | 8.27 | 6.11 | 1.25 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.93 | 1.84 | 1.50 / 2.00 | 1.78 | 7.27 | 2.96 | 1.61 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 0.25 / 1.38 | 3.00 | 2.50 / 4.40 | 1.20 | 29.00 | 1.05 | 11.00 |
Trận khác vòng 21 VĐQG Estonia
- 31/07KTNõmme UnitedTrans Narva12
- 02/08KTKalju NommeTammeka51
- 02/08KTPaideKuressaare10
- 02/08KTFlora TallinnLaagri10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Vaprus vs FC Levadia Tallinn thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Vaprus 1-1 FC Levadia Tallinn (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: R. Orm 22' cho Vaprus; M. Ainsalu 59' cho FC Levadia Tallinn.
Trận Vaprus vs FC Levadia Tallinn diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Vaprus vs FC Levadia Tallinn thuộc khuôn khổ VĐQG Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 02/08.
Trận Vaprus vs FC Levadia Tallinn đá ở sân nào?
Trận đấu Vaprus vs FC Levadia Tallinn đã diễn ra trên sân Parnu Rannastaadion tại Parnu.
Tỷ lệ dự đoán trận Vaprus vs FC Levadia Tallinn như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Vaprus có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FC Levadia Tallinn thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Vaprus và FC Levadia Tallinn thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Vaprus thắng 1, hòa 1, thua 8.
