Kết quả Van vs Gandzasar - VĐQG Armenia
Van
GandzasarNhận định trước trận Van vs Gandzasar - VĐQG Armenia
Van vs Gandzasar (VĐQG Armenia) đã khép lại với kết quả Van thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Gandzasar với tỷ lệ 42%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gandzasar hoặc Van, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Van thắng 7, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Van
#10
7 điểm · 9 trận
2T-1H-6B
Gandzasar
#12
3 điểm · 9 trận
1T-0H-8B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), Gandzasar được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Van 2.88 - Hòa 3.40 - Gandzasar 2.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 2.88 | 3.40 | 2.10 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | — | — | 3.40 | 2.25 | 2.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.77 | 1.85 | 2.75 / 1.92 | 1.75 | 2.84 | 3.45 | 2.14 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.01 | 1.66 | 1.00 / 1.67 | 2.03 | 3.50 | 2.19 | 2.72 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.87 | 1.92 | 2.75 / 1.98 | 1.82 | 2.83 | 3.64 | 2.16 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.16 | 1.68 | 1.00 / 1.70 | 2.11 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -2.00 / 1.93 | 1.88 | 2.50 / 7.40 | 1.10 | 1.00 | 41.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 9 VĐQG Armenia
- 10/10KTArarat-ArmeniaAlashkert11
- 11/10KTSardarapatFC Noah15
- 11/10KTFC UrartuArarat22
- 12/10KTSyunikShirak20
- 12/10KTPyunik YerevanBKMA50
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Van vs Gandzasar thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Van 2-0 Gandzasar (hiệp 1: 0-0).
Trận Van vs Gandzasar diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Van vs Gandzasar thuộc khuôn khổ VĐQG Armenia đã diễn ra lúc 19:00 ngày 10/10.
Trận Van vs Gandzasar đá ở sân nào?
Trận đấu Van vs Gandzasar đã diễn ra trên sân Charentsavan City Stadium tại Charentsavan.
Tỷ lệ dự đoán trận Van vs Gandzasar như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Van có 32% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Gandzasar thắng 42%.
Lịch sử đối đầu giữa Van và Gandzasar thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Van thắng 7, hòa 1, thua 1.
