Kết quả UTS Rabat vs El Massira - Hạng 2 Marốc
UTS Rabat
El MassiraNhận định trước trận UTS Rabat vs El Massira - Hạng 2 Marốc
Trận đấu UTS Rabat vs El Massira tại Hạng 2 Marốc đã kết thúc với kết quả UTS Rabat thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá UTS Rabat có 45% khả năng thắng, hòa 45% và El Massira thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa UTS Rabat hoặc hòa. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía UTS Rabat (89% - 11%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, UTS Rabat ghi trung bình 1.4 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi El Massira ghi 1.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, UTS Rabat có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 0 trận thua trước El Massira trong 3 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
UTS Rabat
#3
7 điểm · 3 trận
2T-1H-0B
El Massira
Chưa có dữ liệu BXH
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về UTS Rabat với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: UTS Rabat 1.80 - Hòa 2.95 - El Massira 4.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.77 | 1.90 | 1.50 / 1.55 | 2.35 | 1.80 | 2.95 | 4.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.57 | 2.25 | 2.55 | 1.90 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.92 | 1.50 / 1.57 | 2.25 | 1.95 | 2.80 | 4.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.80 | — | — | 2.88 | 1.83 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.60 | 2.08 | 1.75 / 1.78 | 1.93 | 1.93 | 2.83 | 4.40 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.07 | 1.64 | 0.75 / 1.93 | 1.77 | 2.71 | 1.78 | 5.74 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.78 | 1.75 / 1.78 | 1.94 | 1.93 | 2.79 | 4.02 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.70 | 0.75 / 1.90 | 1.79 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.55 | 2.38 | 2.50 / 7.80 | 1.09 | 1.04 | 13.00 | 81.00 |
Trận khác · Final Hạng 2 Marốc
- 18/07KTEl MassiraUTS Rabat11
- 18/07KTAmal TiznitOlympique Dcheïra00
- 22/07KTOlympique DcheïraAmal Tiznit11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận UTS Rabat vs El Massira thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số UTS Rabat 3-0 El Massira (hiệp 1: 0-0).
Trận UTS Rabat vs El Massira diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu UTS Rabat vs El Massira thuộc khuôn khổ Hạng 2 Marốc đã diễn ra lúc 01:00 ngày 22/07.
Trận UTS Rabat vs El Massira đá ở sân nào?
Trận đấu UTS Rabat vs El Massira đã diễn ra trên sân Stade Prince Moulay Hassan tại Rabat.
Tỷ lệ dự đoán trận UTS Rabat vs El Massira như thế nào?
Theo số liệu thống kê, UTS Rabat có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, El Massira thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa UTS Rabat và El Massira thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, UTS Rabat thắng 1, hòa 2, thua 0.
