Kết quả Uthai Thani vs Chonburi FC - VĐQG Thái Lan
Uthai Thani
Chonburi FCNhận định trước trận Uthai Thani vs Chonburi FC - VĐQG Thái Lan
Trận đấu Uthai Thani vs Chonburi FC tại VĐQG Thái Lan đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Uthai Thani có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 0 trận thua trước Chonburi FC trong 3 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Uthai Thani
#5
10 điểm · 5 trận
3T-1H-1B
Chonburi FC
#16
0 điểm · 5 trận
0T-0H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Uthai Thani vs Chonburi FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Uthai Thani 1-1 Chonburi FC (hiệp 1: 0-0).
Trận Uthai Thani vs Chonburi FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Uthai Thani vs Chonburi FC thuộc khuôn khổ VĐQG Thái Lan đã diễn ra lúc 18:30 ngày 04/10.
Trận Uthai Thani vs Chonburi FC đá ở sân nào?
Trận đấu Uthai Thani vs Chonburi FC đã diễn ra trên sân Uthai Thani Provincial Stadium tại Uthai Thani.
Lịch sử đối đầu giữa Uthai Thani và Chonburi FC thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Uthai Thani thắng 1, hòa 2, thua 0.
